Sport RGV Tư vấn về loại nhớt thơm nào cho 2T là tốt nhất và ko hại máy!?

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi makuskiller, 6/6/12.

1. unlock

unlock Bằng A1

mình cần mua nhớt vistra300 bp ko mùi cũng dc ai có bít chỗ nào bán chỉ dùm mình nha , mình mua 2 thùng ,bp ko mùi nha các bạn , hay ai co chia lại cho minh mới nha , hay cho mình địa chỉ chx bán mới nha , hay sdt ng bán cũng đc , tai đang cần mua gấp ai bít giúp mình mới nha

2. freedoom

freedoom Bằng A2

mình còn 2 thùng, cần pm mình. giá k mắc mà cũng rẻ nha.

3. xipo-dylan

xipo-dylan Tập Lái

kết quả test nhớt 2t hi-speed sao rồi bác freedoom?

4. unlock

unlock Bằng A1

a ( Freedoom ) cho e sdt cua? a de? e goi a aoi , con day la sdt cua? e hay nhu nao a alo e 01644430999 ,a cho e sdt cua? a de? e goi nha e dang can mua nhot vi het nhot' rui a ah

5. unlock

unlock Bằng A1

anh cho e sdt de? lien lac dc ko a , con day la sdt cua? e 01644430999 cho sdt de? e mua nha tai e dang het nhot rui

6. benhello

benhello Tập Lái

H minh con may binh bp date cu kn bit con dung dc kn may am nho ae tu van giup kn do zo do hu xe date la cuoi 2009

7. freedoom

freedoom Bằng A2

k dùng được đâu, bán rẻ lại cho mình đi :D, nhớt k có hạn sử dụng đâu bạn, bạn bán cho mình 1 chai làm kỷ niệm được k? để góc bàn lâu lâu bay mùi ra nhớ kỷ niệm xưa, giờ mún kiếm mùi đó ngửi mà k có :D được thì mình ghé lấy nha. cảm ơn bạn trước.

8. unghoanganh

unghoanganh Bằng A4

mình mới lấy nhớt của Thái mới bỏ vào thử xài , chưa thấy tác dụng gì vì chưa tháo nhớt cũ ra, mà mùi là singum, gần đây veioil ko còn thơm nên mò tìm được loại này,thử rồi viết cảm nhận, còn nhớt hi speed ngon rồi chỉ mỗi cái ko có mùi mà đa số mấy anh 2t khoái là có mùi

9. freedoom

freedoom Bằng A2

hiệu gì vậy anh? bên thái quá trời thương hiệu bán nhớt 2 thì k biết đường mò.

10. supperspam

supperspam Bằng A2

Bữa test Hi-Speed sao rồi bác???:86:

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...