tư vấn giúp em với ạ

Thảo luận trong 'Hỏi nhanh đáp gọn' bắt đầu bởi viethoang617, 20/6/23.

1. viethoang617

viethoang617 Tập Lái

xe em 50 up 100 giờ tính đi cam lớn mà không biết đi cam bnh, với lại cho em hỏi luôn là cam zin với cam lớn đi có cảm giác thực sự khác nhau nhiều không. Bữa em hỏi thợ thì họ nói đi cam 6li5 là phải xoáy nòng nữa(xoáy lên 105cc) mn cho em hỏi sao lại phải xoáy ạ. Với lại có nên đi trái đầu cao không

2. dior

dior Bằng A4

Ng ta làm ra cây cam độ để phù hợp với dàn hơi lớn hơn. Tùy từng dàn hơi mà cần xài cam khác nhau. Dàn hơi k đủ mà vào cam to nó hụt hơi đi sợ nó còn đuối ga cuối hơn cam nhỏ.
    Cam 6.5 cũng tùy từng chỗ mài nữa. K có chuyện mua về ráp với lại ai cũng mài như ai chỗ nào cũng giống nhau đâu. Ông thợ nói cũng đúng. Cây cam đó đi với dàn hơi trái nhỏ thì cũng k tác dụng gì hơi hám đâu mà đi phải lên trái là đúng rồi. Chơi trái cao cũng phải canh cẩn thận. K nó nguội máy thì êm. Nóng tí nó róc ầm ầm lên đi còn thua xe zin

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...