AirBlade [Tư vấn - Giải đáp - Thảo luận - Trò chuyện] Về xe AirBlade (từ 2007 đến 2011) - [P.4]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi HT_215, 17/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Huy_Rip

Huy_Rip Tập Lái

Mấy bác ơi vừa rồi đi mưa té 1 cú nặng quá, em đi Air 2011. Nó trày tới nỗi qua lớp keo qua lớp sơn, mòn vô nhựa luôn. Ngay 2 chỗ này đây ạ !!

trày lõm vô nhỳn xót quá !! Bây h làm s đây ạ :((

2. dangkhoa405

dangkhoa405 Bằng A4

vô hãng mua thay mới chứ sao bạn, không thít thì đem sơn lại cũng đươc, 2 cái đó cũng đâu có nhiêu tiền. Hông lẻ mua thuốc về xức vài bữa lành lại sao:-/

3. motoren

motoren Tập Lái

thanks bạn nhìu nhé để mình làm thử
    thanks bạn chắc vài bữa nữa mình cũng đi thay dây curoa, có gì mình sẽ lên báo kết quả ngay

4. honghiluc

honghiluc Bằng A2

Đi chế mủ lại, hông thì vô hãng thay >:D<

5. hungletan

hungletan Bằng A1

anh em cho mình hỏi gà 1 tý, coi mực nước làm mát ở đâu vậy, không lẽ gỡ bình nước làm mát ra coi à, mình đi ab 2011
    :DX(B-)

6. milanista

milanista Tập Lái

các bro cho e hỏi. con AB 2009 của e dạo này bị bệnh lạ, đi nếu ko tăng ga là tắt máy, nhất là những lúc dừng đèn đỏ. Lúc đầu e nghĩ là do garanti, nhưng ko thể nào vì có bao giờ e chọc ngoáy vào đó đâu. Thằng e bảo là bị bình xăng gì đó, nhưng ko bít cách sửa và chỗ sửa. Các bro giúp e với, nếu cho e địa chỉ chổ nào uy tín thì càng tốt.>:D< E ở Bàu Cát, Tân Bình. Thanksssssssssss.

7. cuongaptech1985

cuongaptech1985 Bằng A2

phía đuôi cốp có bình dự trữ nước làm mát đó bạn. ấn vào giữa cái nút màu đen cho nó thụt vào luôn để lấy nút ra. tháo và gắn cái nút đó cẩn thận nhé. tháo được tấm chắn bằng nhựa màu trắng ra là thấy bình dự trữ nước mát liền

8. lehaitrinh93

lehaitrinh93 Bằng A2

vô hãng nhìu khi k có sẵn đâu b...bữa y chang thằng khốn nạn đổ cát ra k chịu dọn ôm cua cái đi luôn...ra tiệm phấy dặm lại hết 400k 2 chỗ đó e tự tháo dàn mũ luôn cho yên tâm khỏi sợ mất ốc gãy pát :D

9. congtu7a3

congtu7a3 Bằng A2

Bạn ni bị xòe thắng này! @ cái đó thay mết 360k bạn ạ! Mình cũng vừa thay! ^^

10. hungletan

hungletan Bằng A1

mình tháo ra rồi, mà sao gắn lại cái nắp bình đó cho kín giờ bạn, nó có cái nấc, nhận vô hoài mà nó ko vào hết, để vậy luôn ko biết bay hơi không nữa.:-/

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...