AirBlade [Tư vấn - Giải đáp - Thảo luận - Trò chuyện] Về xe AirBlade (từ 2007 đến 2011) - [P.4]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi HT_215, 17/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. kool_boyjuly

kool_boyjuly Bằng A2

Cốp ab 2011 mình dùng hết sức cũng ko nâng nó lên thò tay vào được, ko biết ab 2010 thì thế nào.

2. HT_215

HT_215 Bằng A4

Bạn muốn sơn để không thấy đồng hồ mà lại muốn thấy ánh sáng đồng hồ :| Câu hỏi khó trả lời quá.

Tại sao bạn không ra trực tiếp chỗ sơn để hỏi sẽ dễ hơn không?

Theo mình biết thì chỉ có sơn màu khói mới thấy được ánh sáng bên trong và che được cái đồng hồ thôi. Tốt nhất bạn nên ra tiệm sơn hỏi sẽ được tư vấn rõ hơn.

3. JennyLonely

JennyLonely Bằng A4

mod cho minh hoi , sao cai dia braking minh moi mua size zin , mà sao mấy cái lỗ ốc nhỏ quá , trong khi thya xe a Đức ABC gắn bình thường mà , tư vấn giúp mình với

4. HT_215

HT_215 Bằng A4

Bạn mua đúng hàng dành cho AB không???

5. van12387

van12387 Bằng A4

cho mình hỏi xe AB đời Fi ..mình dắt lui thì nó kêu rào rào rất lớn,nhưng đẩy tới hoặc chay xe thì bình thường ..vậy là nó bị gì vậy ? :(

6. tuannguyen3108

tuannguyen3108 Bằng A3

cho mình hỏi xe AB đời Fi ..mình dắt lui thì nó kêu rào rào rất lớn,nhưng đẩy tới hoặc chay xe thì bình thường ..vậy là nó bị gì vậy ? :(

cái này chắc là bị dàn bạc đạn nồi rùi bạn à, tốt nhất mang ra cho thợ nó kiểm tra đi bạn à, kiểm tra kỹ lưỡng từng cái bạc đạn là bít cái nào hư liền à

7. ultra_hru

ultra_hru Bằng A1

Các bác tư vấn e đôi gương cho xe AB; gương zin dùng hơi vướng. Có giá và ảnh càng tốt ạ

8. vanhung872

vanhung872 Bằng A4

bác này nói rất chuẩn nè , e nó đích thị bị 01 cái bạc bạc đạn buly nồi sau mã số 6902 ZZ cái này nên kiếm mua loại tốt bác nhé ( SKF ) rất good , hoạc xài tạm dc Nachi ..

9. xjtjnd4u

xjtjnd4u Bằng A2

[​IMG]f[​IMG]

ae cho mình hỏi... 2 cặp phuộc trên loại nào gắn AB nhún êm như zin... ae nào đang xài tu vấn mình với.. chiều cao của 2 cặp phuộc đó lun... tk ae

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...