Trợ giúp kỹ thuật Piaggio

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi huy_bac_ty, 27/9/10.

1. tp.fairytail

tp.fairytail Tập Lái

Trích lời pascal viết:
    hãng báo giá bác bao nhiêu !?
    bác có chơi cánh này ko em cũng có luôn

em đã biết giá đâu bác. họ nói cũng rẻ thôi. mà chờ hoài không có. em lấy chắc cái logo thôi. cái cánh em không cần đâu. nhìn vào thấy sao sao ý. em chỉ thích nguyên bản thôi. bác lấy cho em rẻ rẻ nhé.

2. Nouvoxicut

Nouvoxicut Bằng A4

các bác cho hỏi đang kím cái bao tay vespa lx 2k10 laọi có viền inox và chử vespa. mình hỏi mua thì toàn có bap tay không có cái vòng inox.thsnks

3. hoanglg

hoanglg Tập Lái

bạn dời bat phuộc chổ gần bánh xuống là thấy thấp ngay

4. miya1712

miya1712 Bằng A1

mình chưa tham khảo hết topic nhưng cho mình hỏi VespaLX 125 VN của mình mới mua đc 3000km thôi nhưng sao nó hú rất to , như máy cày ấy ... k bít có thể jảm tiếg ồn = cách nào ko . chưa nói đi tốc độ cao chỉ cần 40km/h là đã ầm đườg rồi . ra bảo trì hỏi thì nó bảo đặc trưng xe là vậy . k thể chỉnh đc

#364 miya1712, 26/7/11
    Sửa lần cuối: 26/7/11
  5. kietngotuan00

kietngotuan00 Bằng A2

Mình đang đi vespa S, giảm sóc cả trước lẫn sau cứng quá ko chịu được, đi xa tê cả tay...ai có thể cho mình biết nên thay giảm sóc loại gì đi ngon hơn ko? cả trước lẫn sau lun nha, và tiền thì thế nào...mình muốn thay cái yên giống như vespa S nhập, loại cái da yên có dây đai đó (loại 2 người ngồi nha) ai biết ở đâu giúp mình với...mấy pro vespa ơi, hãy làm topic này sống động lên dùm với, lâu rồi ko thấy pro nào vô nhạt nhẽo quá...

6. cutetop1

cutetop1 Bằng A1

làm cặp bitubo đi bạn :)

7. kietngotuan00

kietngotuan00 Bằng A2

bitubo chỉ có trước thôi, còn sau thì thế nào...ai cho cảm nhận giúp nhé

8. divespaxainokia

divespaxainokia Tập Lái

các bác cho em hỏi với: Vespa có bộ lọc dầu tinh và lọc dầu thô. Vậy khi thay nhớt thì mình có cần thay không hay chỉ súc rửa là được.
    Xe em hết thời hạn bảo hành rồi mà phụ tùng thay thế thì quá đắt.

===== Bổ sung vào lúc 22:39 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 22:34 =====

Bác đã mua được chưa, nếu chưa thì đến quán gần tiệm phụ tùng xe gắn máy Thành Tâm trên đường Mai Thúc Loan mà mua. Đồ lô thôi bạn ạ! tầm 20k

9. winjin92

winjin92 Tập Lái

Mình đang đi Liberty nhập .. nhưng xe hơi cao.. đi toàn phải nhón :( ( tại cao có 1m6 thui :-s ) .. Giờ mình có cách nào giảm được chiều cao của nó xuống tí hok :D.. lỡ mua rồi.. về lại Lib vn ko đc nữa :(

10. ahchu

ahchu Bằng A4

cho e hỏi 1 câu, ko biết topic đã đề cập đến chưa. mong các huynh đi vespa chỉ giúp và cách khắc phục.xe em đi vespa lx 125 hàng việt, mua lúc vừa ra. h chạy mỗi khi dừng xe, nghe cạch cạch cạch ngay lốc nồi rất lớn. cho e hỏi bị gì và cách khắc phục đc ko
    e xin cảm ơn !..

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...