Euro Scooter Topic thắc mắc và trao đổi về giá cả của xe SH, PS, Dylan, @...

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi minhtiendi3, 14/8/10.

1. minhtiendi3

minhtiendi3 Bằng A2

Hiện nay trên diễn đàn có rất nhiều bạn thắc mắc về giá xe do có nhu cầu mua mới, mua lại hàng đã qua sử dụng. Mỗi một người thắc mắc thì lại lập một topic mới rất tốn tài nguyên của diễn đàn. Để tránh tình trạng đó, mình mạn phép lập topic này để ae có thể trao đổi với nhau về giá cả của dòng Euro Scooter này nhé.
    Đây là topic để mọi người trao đổi thông tin về giá cả chứ không phải để mọi người rao bán xe hoặc mua xe trong này nhé. Mình xin có chú ý như thế. Những thành viên nào vi phạm sẽ xử lý theo quy định của diễn đàn. Các câu hỏi liên quan đến topic này mà không post trong topic sẽ bị xóa mà không thông báo trước.
    Thân!

2. hiro05

hiro05 Tập Lái

topic có ích cho ae đay............sẳn cho em hỏi cái mặc nạ shi 2k7 có chử v bằng inox bị chóc rồi mua ở đau và giá cả sao luôn nha mấy bạn....tks

3. darksun

darksun Bằng A1

Có con Dylan 125..đời đầu 2005..chưa biết rớt đầu hay chưa ( vì người lớn đi..k đua bơi gì cả) bán cho em giá 35 chai..giá đó mua được k mấy bác

4. GoLovely

GoLovely Bằng A2

ừh bác nào thạo vụ số khung vào bày mình tí học hỏi:D

thuyduong75 thích nội dung này.
  5. wayu_qn

wayu_qn Bằng A2

em đang đi con SH 150 2008 xe đi cỡ 39~42km/l,em thắc mắc không biết PS 150i zin có tiết kiệm bằng con SH không,mong mấy anh giải đáp giúp :(

6. nhoc_li_89

nhoc_li_89 Bằng A2

cho em hỏi dàn mũ nhám PSi jờ nhiu tiền vậy mấy anh
    em lấy dàn mũ của em đổi đc ko mấy anh,tai em mún đổi màu mà sơn nghe nói bị tróc ghê lắm

7. nezumi126

nezumi126 Bằng A2

sh2008 của bác đi sao mà lợi xăng quá vậy? 2 chiếc xe của em, chiếc ps 2007 đi được khoảng 31km/l ah,còn chiếc sh 2010 thì được 33km/l thôi.
    <br />
    <br />
    <br />
    lúc trước ps mình là đen yếm đỏ,cũng đã từng muốn đổi lấy dàn yếm đen ,ra Gia Long hỏi thì nó kêu bù 200$, thấy cao quá nên về đem sơn nguyên con thành Trắng yếm đen luôn.

8. wayu_qn

wayu_qn Bằng A2

tại đi dìu ga chứ không phan ầm ầm ạ,với lại ít gặp kẹt xe nữa,còn chuyện tại sao nó lợi vậy thì e không biết :(,

9. CatchJeans

CatchJeans Bằng A2

khiếp vậy bác!!! xe Psi của em chừng 33km/l đã thấy mừng rồi....có bán xe không....:)

10. darksun

darksun Bằng A1

cùng câu hỏi với bác này..

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...