Raider Topic thắc mắc & Trao đỗi về dòng Raider Việt Nam

Thảo luận trong 'Suzuki' bắt đầu bởi Blood Elf, 13/1/14.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

bác cho em tên đường bác ơi,em bó tay khi bác nói vậy rùi,xe em lam pxl à,chả máy móc gì

mai ae box mình ai ãnh đi cf chơi

#1631 ThaiLandHelmet, 21/5/14
    Sửa lần cuối: 21/5/14
  2. bluenight

bluenight Bằng A2

đến cafe country house trên đường phan văn trị gần ngã 3 thống nhất phan văn trị, quẹo vô cái hẻm là bãi giữ xe cafe country house kế bên, đến đó thấy cái chung cư hà đô to đùng hoặc hỏi người ta chung cư hà đô là "lao vô", call mình rồi mình sẽ "lao ra" gặp bạn

3. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

oke robinê,mai mình đi canh bình xăng cái xong mình qua,trước khi qua mình call phát cho

#1633 ThaiLandHelmet, 22/5/14
    Sửa lần cuối: 22/5/14
  4. Raider fan

Raider fan Bằng A1

Các bác cho em hỏi tí:
    - Theo khuyến cáo của anh em ở diễn đàn, xe Raider nên thay nhớt sau Rodai định kỳ mỗi 1000 - 2000km (tùy vào nhớt), nhưng cứ lật sách hướng dẩn thì họ lại khuyên mỗi 5000km (dĩ nhiên phải là nhớt tốt rồi), ngay như con Ducati 795 thì service chính hãng cũng khuyên sau Rodaii thay nhớt mỗi 5000km, hoặc như mấy con xế 4 bánh hạng sang như B&W hay Mercedes cũng là 5000km. Tại sao phải thay nhớt cho Raider mỗi 1k - 2k km vậy? Hơn nửa, cứ thay nhớt với tần suất mỗi như các bác khuyên thì em e rằng sau 20K km là con ốc xã nhớt nó tuôn mất răng còn gì?

5. lanhhuyet

lanhhuyet Tập Lái

hơi giống bệnh của mình giai đoạn đầu.giờ nó kiu to lắm máy yếu lắm chạy khó chịu.
    giờ xe em chay qua ko nỗi 100km/h chay ko qua nổi con AB em mới cảm thấy nhục.xe 150 mà chay ko qua xe 110
    ko fai3 em ko chiu thay đồ như mấy bác trên diển đàn tư vấn .Em tính chạy xong roda rồi mới thay PXL nếu mà thay sớm ở chổ em có đứa nào sữa được đâu xe mà vào hảng chưa hết thời gian bảo hành mà thay đồ hậu quả thì ai cũng biết....sáng nay em đem xe vào ktv thì nó đem xe chạy 1 vòng sau đó mang xe về trả lời(Em xin lỗi anh trình độ em có hạn ko biết xe anh lỗi gì anh thông cảm .ngày 28 tới đây nhân viên kt cty ra họ kiểm tra xe cho anh rồi em sửa) bó tay toàn tập
    Em ở Quy nhơn nên ko of càe với mấy bác được quá buồn.Chân thành cảm ơn góp ý của mấy bác

6. suzuki-xuantho

suzuki-xuantho Bằng A2

Các bạn cho mình hỏi mua miếng đệm sên cho gắp ở đâu? Bugi Denso Irium Racing.... cho Rai ở đâu chất lượng tôt, chính hãng. Mình ở Saigon. Xin cảm ơn.

7. nhuphat9000

nhuphat9000 Tập Lái

A e cho minh hoi mau son nay la trang den tem xanh dung ko. Zay la cavet la xin trang den hay them xanh nua zay

8. ThaiLandHelmet

ThaiLandHelmet Bằng A4

đệm sên ra anh em tân thành nhé:25 tiền,mua về tự gắn,còn bugi thì bác cứ lên google,h bán đầy,ko thì ra ae hỏi mua luôn một thể

9. nguyenw2

nguyenw2 Bằng A1

Để 1000km mình đem qua Su World xem thử coi bệnh gì. Mình thì chưa rodai xong nên chưa thử max speed. Thấy bt chỉ kêu thui

10. nidectosok

nidectosok Bằng A1

đâu dễ tuôn răng vậy bạn, con ưwave Thái mình đi 14 năm, chạy khoảng 150k km rồi, cứ 1k mình tháy nhớt đến giờ có tuôn đâu, bạn đừng lo

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...