Exciter topic hỏi đáp về dòng xe EXCITER P.13

Thảo luận trong 'Yamaha' bắt đầu bởi nkcuong88, 7/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. gp exciter gp

gp exciter gp Bằng A2

[/COLOR]tình cờ bên box AB thấy cái này
    Trích lời sonnu90 viết: http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?p=4821052#post4821052 -AB là nhất rồi, chẳng hãng nào ngon hơn honda đâu, mấy người cứ chê honda nhưng họ có đi bao giờ đâu
    -2008 dù chạy nhiều cũng bóp chết được exciter đời mới, giá 22tr400 ngon quá rồi, bạn múc đi
    ko biết 2008 có Fi ko, nếu có Fi lại càng ngon, công nghệ Fi của hon đa là đỉnh nhất & tiết kiệm xăng đấy bác, độ bền của máy honda bác khỏi nghĩ luôn rồi, honda là bậc nhất đó bác
    -hôm nay thấy 1 anh chạy AB mà mấy đứa chạy exciter đuổi dài không đuổi nổi, cuối cùng không dám đuổi nữa,[/QUOTE]

gì đây
    scandan hả???????????????????????????????????
    chém..........................................................

2. nhattu

nhattu Bằng A4

cái quái gì thế :( AB nói thật vs bạn lại gần nó lúc đề như là cái nhà máy say lúa vậy đó ,

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/10/xe-air-blade-boc-chay-o-trung-tam-ha-noi/ cái gì đây

3. Blackversion

Blackversion Bằng A4

Mình thì thấy khoảng 20.000km nên thay nước giải nhiệt mới( thay mới hoàn toàn. Xả bỏ nước cũ, súc két cẩn thận rồi châm nước mới.) két nước thì mình thao tác cẩn thận sẽ ko bị móp lá nhôm. Nước giải nhiệt đi quá lâu nó sẽ mất đi tính năng " giải nhiệt ". Mình đang dùng nước giải nhiệt castrol, thấy tốt hơn nước hãng nhiều.

4. g007lf633

g007lf633 Bằng A2

gì đây
    scandan hả???????????????????????????????????
    chém..........................................................
    [/QUOTE]

thằng đó chém ko chịu nỗi !
    ------- sẵn các bạn cho mình hỏi ! xe mình EX 2010 côn tay, khi đang đi nhanh âm côn để đi trớn và nhả tay ga .... thỉ thoảng hây bị tắt máy !
    các bạn chỉ giúp tình trạng nầy nha !

5. design_wwe

design_wwe Bằng A1

ex ma chạy ko lại AB, hơi khó tin.....:-/

6. nkcuong88

nkcuong88 Bằng A4

cho cái links qua ném đá chơi đi bạn.EX mà thua AB. chắc chưa chạy EX lần nào quá

7. g007lf633

g007lf633 Bằng A2

các bạn cho mình hỏi ! xe mình EX 2010 côn tay, khi đang đi nhanh âm côn để đi trớn và nhả tay ga .... thỉnh thoảng hây bị tắt máy !
    các bạn chỉ giúp tình trạng nầy nha !

8. bbbb1988

bbbb1988 Bằng A2

Bà con ơi dạo này đi gửi xe công cộng nhớ cẩn thận, gửi chỗ an toàn tí nha .... có nhỏ kia gần nhà đi AB, mới đi gửi xe 1 bãi xe công cộng bị bọn đạo tặc tháo mất cùm heo trước .... còn mỗi cọng dây dầu .... ANH EM CẨN THẬN NHA!!!!!!

9. hieugia83

hieugia83 Tập Lái

theo minh xe ban garanty dag nho wa do nen am con ma duong xoc ti la tat ah,chinh cho no lon ti la ok

10. design_wwe

design_wwe Bằng A1

dạo này đạo tặc lộng hành quá.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...