Rebel USA TOPIC :<<< FIX >> Tất Cả các " BỆNH " NOTUS & CB 125r

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi ax.armani, 17/10/11.

1. david_hung

david_hung Bằng A2

Mình cũng như bạn thôi. Vì đam mê cái tiếng của 2 máy và cái tiếng pô zin của nó mà ko dòng pkn nào có dc nên ráng để dành tiền mua đó chớ. Mình cũng còn đang đi nè. Thắng sau nó vậy í, xe mình cũng thía. Đạp mạnh thì lết bánh, đạp nhẹ thì nó giảm tốc từ từ. Nhưng cũng đỡ lắm vì đi mưa thì thắng trước của mình ko có ăn :81:

#631 david_hung, 12/6/14
    Sửa lần cuối: 12/6/14
  2. phianhnotus

phianhnotus Tập Lái

Xe ban da len trai j chua.gio minh muon that IC va bugi thi nen thay loai nao va gia bao nhieu ha ban.luc truoc thay o tren day co a Ty chuyen lam tat ma gio k biet co lam n a k, o day gio chi co minh voi ban thoi chu co thay ai nua dau buon that. Xe ban co hu vat gi k, xe minh thi thay i wa so 1, 2 thoi nan oi la nan vo ga k len noi cu let let

3. david_hung

david_hung Bằng A2

Hahahaha. Xe mới chưa hết rodai mà, cứ bình tĩnh nè. Xe mình chỉ làm nhẹ thôi ah. Xổ trái lên 180, vì mua lại nên chủ cũ có quất 2 con mobin sườn xe hơi khá hiếm nên dàn lửa ko lo. Giờ vẫn có A.Tỷ và A.Trung là chuyên làm mấy xe này thôi. Vẫn còn vài ng xài nhưng ít lên web thôi ah. Bạn muốn thì cafe giao lưu hén, mình làm ở VSIP 1. Chủ nhật này mình qua A.Tỷ thay nhông sên đĩa. Hì hì hì

4. david_hung

david_hung Bằng A2

Còn về hư vặt thì chưa thấy j nghiêm trọng cả. Mấy cái linh tinh thì tất nhiên xài lâu phải sửa thôi. Chỉ có dzô lên máy với lại là đời đầu nên sườn xe ko dc ngon, lên 80 là xe nó rung ah. Ốc vít kêu lung tung nghe vui lắm, chịu khó vặn vặn là ok ah. Đi xe này bạn phải thương nó mới dc, đừng vì xíu xiu mà nản. Tội nghiệp nó nhắm :61:

#634 david_hung, 12/6/14
    Sửa lần cuối: 12/6/14
  5. phianhnotus

phianhnotus Tập Lái

Minh dinh thay mobin suon, bugi, ic ma k biet bao nhieu tien

6. phianhnotus

phianhnotus Tập Lái

Xe minh thay nhot loai gi cho tot ha ban.dia chi a ty o cho nao ha ban.

7. david_hung

david_hung Bằng A2

Bên ảnh có thay toàn bộ luôn í, để mình hỏi thử xem. Còn nhớt thì mình thay Caltex hoặc Motul ah, nhớ thay 2 bình 0.8L nha vì xe Notus mình nhớt là 1.6L. Địa chỉ của a.Tỷ là 1312 Trường Sa, Tân Bình ở khúc giữa cầu số 3 và số 4. Khi nào đi sg thì hú mình đi chung cho dzui :75:

8. david_hung

david_hung Bằng A2

Hỏi rồi nhé. IC,Mobin,Bugi là 2tr3 nhá ku

9. phianhnotus

phianhnotus Tập Lái

Hi lau nay ban co len k vay xe minh di mua bi chay mat tieu o binh duong ban biet cho nao thay k

10. david_hung

david_hung Bằng A2

Bị cháy ah ? Mà cháy cái j ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...