Wave Topic chuyên bàn mọi vấn đề về dòng Wave anfa,ZX,110 thái... (zin+kiểng+độ)

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi huongduagang, 20/12/11.

1. Taingoc1010

Taingoc1010 Tập Lái

Uà tks b mà có cách nào nhìn dc tem 3 lớp thì ra sao ko b , tks b

2. Giahuy1110

Giahuy1110 Tập Lái

Xe mik bị hú é é ở nồi đã lên nồi độ 5lá mk hú quá giờ thay nhông hú có hết tiếng hú không ae

3. dior

dior Bằng A4

Cầm cái tem nó dày hơn tem 1 lớp chút, nét in liền lạc, rõ hơn hẳn

Taingoc1010 thích nội dung này.
  4. dior

dior Bằng A4

Thay bộ nhông mới hết hú, bộ nồi độ nào đi lâu mà k bị hú, chỉ có lâu hú với mau hú à

5. Taingoc1010

Taingoc1010 Tập Lái

Cho m hỏi đi yên của wave nào thì đẹp b, zx hay là 110 hay là yên nào khác, tks b

6. dior

dior Bằng A4

Đẹp hay k do mắt thẩm mĩ mỗi ng, bạn hỏi vậy thì thua, thường ng ta ra lót nệm kymdan, bọc lại yên theo ý thích chứ mình thấy ít ai xài yên zin lại lắm

Taingoc1010 thích nội dung này.
  7. đỗ đại lâm

đỗ đại lâm Tập Lái

EM cần mua đầu wave X giá cả phải chăng xíu em cần gấp để làm kiểng xe

8. Kendachong89

Kendachong89 Tập Lái

Con ZX trắng của em vỏ hơi xước 1 tẹo với bộ côn em làm lại nhưng đi có vẻ không bốc mà thỉnh thoảng bị trượt côn. Anh em nào biết chỗ nào tân trang lại không ạ với làm máy móc ngon nghẻ tý. Em tính thay luôn cả đôi thụt sau thành thụt Nike Ohlis không biết giá rổ tất cả khoảng bao nhiêu các bác nhỉ

9. chanhngoc

chanhngoc Tập Lái

Chào mọi người , mình chiếc anpha xác nhỏ 100 , chạy lâu rồi nên giờ làm lại . Đầu cạo khói xoáy suspap , lòng lên cos 1 , tổng thiệt hại 180k "tặng" kèm theo bộ piston cos 1 , ác , bạc . piston mình thấy đóng chữ KFL , bạc hàng thái . Đang quan tâm không biết hàng này có tốt không . Đồ tốt thì loại nào và mua ở đâu . Điẻm khác biệt giữa đồ tốt và ko tốt , có ảnh hưởng đến lòng như thế nào .

10. dior

dior Bằng A4

có ai rảnh đâu mà tặng gì. piston bạc thượng vàng hạ cám, từ vài chục đến vài trăm tùy loại
    Điểm khác biệt thì sau 4000-5000km mới biết đc, đồ k tốt lúc đó bắt đầu hơi ré kiu, đổ khói

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...