Tìm gấp chỗ vệ sinh sên ở HCM, ai biết chỉ mình với

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi CuongTas, 2/12/13.

1. CuongTas

CuongTas Bằng A2

Như tiêu đề em đang cần vệ sinh sên con Exciter, hom qua mới tổng vệ sinh cho em nó, thế mà hôm nay đi cứ rào rào xào xào nghe ứa hết cả gan mặc dù mang cả ra 3s + Ya town.
    Bác nào có địa chỉ tiệm vệ sinh sên uy tín share e biết với :99:. Thx nhiều.
    P/s: vì nhìu lí do nên ko tự thân vận động dc, mới phải tìm chỗ làm, mong đừng ném gạch lung tung nhà e nhé :71:
    ah quên, nhà em bên Q7 nên đừng xa quá...

#1 CuongTas, 2/12/13
    Sửa lần cuối: 2/12/13
  2. quanminh123

quanminh123 Bằng A4

tinhanh shop, trường kì oil....

3. tvloidaklak

tvloidaklak Bằng A3

chẳng có chỗ nào nó rãnh mà làm cá vụ vệ sinh sên này cho bạn đâu. cách nhanh nhất là bạn ra mấy chỗ rửa xe nó xịt cho (dùng vòi nước áp lực cao xịt vào sên). đất cát. bụi bẩn dính ở sên bung hết ngay. chờ sên khô rồi tra nhất vô là xong. nếu như vậy mà còn kêu nữa thì đến lúc bạn thay bộ NSD mới rồi.

4. android

android Bằng A4

ai nói bạn chả chỗ nào rảnh?? :)) Đức Phương shop có hẳn cái máy vệ sinh sên nha bạn :)) bạn không biết thì đừng lên tiếng, người ta cười vào mặt cho

Ra dầu nhớt Đức Phương đi bạn, 30k đến 50k là sạch sẽ bóng loáng êm ru nhé :D

5. chels

chels Bằng A4

bạn mà ở dưới Bình Dương thì tốt quá, vệ sinh bằng máy tẩy rửa siu âm thì bao sạch bao êm hehe, địa chỉ Tinh Anh, Đức Phương, Factory

6. chels

chels Bằng A4

giới thiệu sơ quy trình rửa sên tại các sạp, kể cả sạp mình cho các bạn rõ tại sao rửa sên bằng máy nó lại êm và sạch như vậy.

7. TungNguyen02

TungNguyen02 Tập Lái

qua 2B nguyễn sỹ sách Qcati làm cho vừa sạch vừa đỡ dơ. tiết kiệm chi 20-30k mệt người.
    Hình như bên đó xài REpsol chainlube đỡ dính dơ mốt tự vê sinh cho dễ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...