Cảnh giác Tiệm "SẤM - TÂN THÀNH" - Tiền mất tật mang !!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi TKhang, 28/11/10.

1. hugodepzai173

hugodepzai173 Bằng A4

Xin chừa tiệm anh kỳ tới già =="

2. c1-29

c1-29 Bằng A4

Những cái lấy giá ok để tạo đà cho bả đưa bạn vào những cái giá chát hơn+vẻ chuyện
    Dân làm ăn có rất nhiều đường tính nha bạn

3. wowy_22643

wowy_22643 Bằng A2

zô là phải làm hùng hổ lên trã giá trên trời với nó

4. quocanh58

quocanh58 Tập Lái

từng dính 1 chưởng khi ghé mua pô e ab thái:
    -đầu tiên đang chạy tà tà đi hỏi thì có 1 thấy thằng già giọng giống bê đê tươi cười đón tiếp nồng hậu lắm, cười tươi và cực kỳ niềm nở i như mình là ngôi sao màn bạc z đó

-mình hỏi nó nó nói có kèm cái giá trên trời, mình trả về đúng giá như trên biker 1 tiếng nó chịu ngay lập tức, nó nói "dựng xe lên chú ráp cho con bảo đảm hàng mới ngon". mình nghe cũng êm tai nên vào, nó chạy vào trong sạp, mình nhìn theo, hỡi ôi nó đang mói cái pô e cũ mèm, đứng từ xa còn thấy đất và bùn còn dính đống đống, nó bàn bàn cái gì đó với thằng già mập, chắc nghĩ mình gà nên đang bàn cách thuốc

-thấy có biến mình lùi lùi xe xe, thằng già mập thấy z chạy ra kéo mình zô lại nói "sao đi z con" mình nói "con mua hàng mới k lấy hàng cũ", thằng già bê đê ra nói, vừa nói vừa cười "con muốn hàng mới chú chạy đi lấy cho con", mình "z chú đi lấy đi con chờ chú", nó vừa đi vừa nhìn lại sợ mình chạy mất, trong lúc đó thằng già mập đứng giữ xe mình như kiểu k cho mình đi, mình cũng chờ xem nó mang lại đúng hàng k

-khoảng 5' sau thằng bê đê quay lại, tay cầm cái pô e thái, ae lưu ý là nó chỉ mang 1 cái pô e thái, k có lọc gió, k có chắn bùn đi kèm trong khi giá mình đưa ra đã tham khảo trên biker là có đủ bộ hết, mình nói thiếu, 2 thằng già nói k thiếu, lúc này có thêm 2 người nhà nó ra định làm dữ với mình, mình lùi xe ra đề máy thì thằng già mập tắt máy xe mình k cho mình đi, mình nói thiếu mình nhất định k lấy, nó kêu muốn 2 thứ kia phải mua thêm, cái chắn bùn thêm 100k (trong khi chỗ khác bán đã có sẵn hết trong bộ, cái chắn bùn nếu mua lẻ cũng có 50k), mình nói giá đưa ra đã có rồi, k dc thì mình đi.

-thằng già mập hăm mình "hôm này nhất định phải bán cho mày bằng được, mày mà đi chỗ khác nãy giờ mày bị đánh rồi đó con", mình nói "z giờ chú muốn wa'nh con phải k?" nó k đáp, lúc đó 4 thằng kè mình đẩy xe lên thềm nó, mình thế cô nhưng vẫn cương quyết "thiếu 1 món cũng k mua", thằng bê đê lúc này cũng mày mày tao tao và k còn cười tươi nữa, nhổ nước miếng tùm lum. thằng già mập nói "dc, z m đẩy xe lên t ráp luôn, đủ bộ cho m", mình tiếp "bên trong pô e có miếc lọc gió xanh luôn nha chú", nó đáp "có cho mày luôn", nó vừa nói xong thằng bê đê nói với quạu với nó "pô e k có, pô e phải lấy từ xe của nó ráp wa", mình tiếp "k có con k mua", bật chìa khóa kéo xe ra, tụi nó trừng trừng nhìn theo mình mà k làm gì dc vì giao kèo là đủ bộ thì mình mới ráp, lcú đó cũng có vài người bu koi nên nó k nói dc tiếng nào.

lúc mới zô thì niềm nở, lúc thắc mắc là nó thay đổi nét mặt liền, bọn nó lũ kinh doanh thất đức. hôm đó mình mà k cương với nó và k để ý kĩ là ăn nguyên cái pô e cũ mèm thiếu tùm lum rồi.
    Cảnh báo ae đừng lại tiệm đó k là nó thuốc và chém cho bằng chết mới tha

#244 quocanh58, 6/3/13
    Sửa lần cuối: 7/3/13
  5. trongtintp5

trongtintp5 Tập Lái

bọn chó đó ko có hậu tốt đẹp đâu, bạn cứ yên tâm

6. life speed

life speed Bằng A2

7. phat412

phat412 Bằng A2

edit. Gà quá ..

#247 phat412, 19/3/13
    Sửa lần cuối: 22/3/13
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...