Cảnh giác Tiệm "SẤM - TÂN THÀNH" - Tiền mất tật mang !!

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi TKhang, 28/11/10.

1. VINH81

VINH81 Bằng A2

Cảnh báo tiệm sấm ở tân thành

tham khảo thấy một bạn bị têm Sấm lừu. ây da, có một người cũng giống như mình . có lần đến đó mua cập tay nhom gắn vào chiếc gp 2011. nó bảo hàng Thái chính hãng giá 350k, gắn xong mình chạy lại tiệm keo Tuyết Vân gần đó mua vài tất keo về dán.thấy có bán cập tay giống của mình vừa mua ở tiệm Sấm . mình giả vờ hỏi cập tay đó giá mấy họ nói 220k. mình hỏi người bán cập trên xe giống cập mấy a bán k . họ nói có một loại àh. tất cả là hàng VN làm . k có hàng Thái gì cả. thế là mình bị lừa. chạy lại gặp tên già Sấm nói láo, phản ảnh . hắn nói-ai nói hàng VN dẫn lại đối mặt hắn,mình thấy mấy chục k đáng .nên ngặm ngùi bỏ về luôn . các bạn hãy tránh tiệm Sấm nhé

2. playboy999

playboy999 Bằng A2

Tiệm đó ngay chân Thuận Kiều Plaza đó, đường Dương Tử Giang, đối diện tiệm Anh Kì, bác nào có đi chợ Tân Thành thấy tiệm SẤM thì né nhé, mấy thằng củ đ... đó mất dạy lắm, già ko nên nết, trẻ thì ùa nhau lừa tình biker !

3. c1-29

c1-29 Bằng A4

Có ghé dở trò dả điên ngu ngu hỏi vụ đồng hồ Raider nó hét cái giá là muốn bỏ đi rồi!

4. playboy999

playboy999 Bằng A2

Tránh xa tiệm này anh em biker nhé !!!!!!!!!!

5. oOoMaaxaMoOo

oOoMaaxaMoOo Bằng A4

chắc bạn bị gì rồi chứ mình vào làm hoài thì rất nhiệt tình mà.có bữa đang chạy chết ic thì mình alo thằng Hậu( lính trong tiệm) nó mang ic lên ráp cho rùi đưa cái biu trong hãng ra lấy lại y changh rùi cho nó 50k gọi là.ae vui vẻ có gì đâu

6. playboy999

playboy999 Bằng A2

Bạn khác, mọi người khác, bạn giàu, các bạn khác không được như bạn !!!!!

7. LeeHooBR

LeeHooBR Bằng A2

nhìn xéo wa tay fãi là Minh Kỳ mà :D ! thks bác đã cảnh báo :D !

8. hieu417

hieu417 Bằng A2

mình cũng đả từng bị lừa cặp phuộc 950k. Nói là YSS mà mình mua lại không phải. chạy đúng 1 tuần xì dầu ra nói k sao. thế là hư lun. bó tay ông sấm này.

9. babeboy111

babeboy111 Bằng A1

mấy hum nay chạy ngang thấy tiệm vắng hoe...thằng già chủ ngồi trc cửa...nhìn cái mặt bố láo thấy ghét lắm...vòng vòng tân thành chỉ dc 1 vài chỗ là làm ăn ra hồn thôi còn lại là làm ăn cô hồn ko hà:D...tốt nhất bh cứ lên biker shop mà mua...dù sao cũng la ae biker với nhau...chung 1 niềm đam mê...ko ai lại làm cái trò đó bao h...

10. ting_t00ng89

ting_t00ng89 Bằng A4

Sấm mới tuyển PR............ :-?:-?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...