Thị trường Thông báo V/V loại bộ ảnh số 15 khỏi cuộc thi xe đẹp

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi FMQuang, 25/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. Quyet_Sniper135

Quyet_Sniper135 Bằng A2

Mỗi nước 1 quy trình sản xuất khác nhau theo đó là chất lượng khác nhau bạn trẻ ơi.Ukm bạn biết xe nhiều hơn tớ từ thời abc...xyz.Nhưng quy định là quy định muốn lách luật bị biker phát hiện ra ý là k đc rôi.Rất nhièu biker bức xúc và BQT biker làm đung chuân.Camr ơn các anh

2. Quyet_Sniper135

Quyet_Sniper135 Bằng A2

Tớ thấy bạn nói làm sao chung chung k gom lại ý chính gì cả.Coi như giờ bạn đừng vị trí BQT biker đi Bên A là suzuki bên B là Biker giờ hợp đồng bên A như vậy nếu B làm k đúng k chuẩn tạo ra nhiều tranh cãi liệu bên A có muốn thuê bạn lần nữa k.Công việc là công việc còn bạn muốn trình bay mình nghĩ tốt nhât lên suzuki nhé chứ mình k biết và mình mem mơi,mới chơi xe thoo á.Co gì k phải anh em bỏ qua

3. VeZin7269

VeZin7269 Bằng A4

cuộc thi nào cũng có quy định,tham gia thì biết mình thế nào mới tham gia.cố tình làm để rồi bla bla giống làm trò hề hay muốn thể hiện sự khác biệt

4. nhox_quay0711

nhox_quay0711 Bằng A4

Có vậy mà cũng tranh luận ì xèo , thắng thì sao thua thì sao ? Có mập lên dc kí lô nào đâu , để thgian rãnh rỗi làm việc nào có ích hơn đi .
    Đậy là cuộc thi có ban tổ chức , có quy định cụ thể về thể loại và cách thức tham gia . Cứ dựa vào đó mà làm là dc rồi có gì đâu mà tranh luân ì xèo vậy .

5. hugo49

hugo49 Bằng A1

nhập gia tùy tục.thế thôi.đã la cuộc thi thi phải có qui định.đã là qui định thì cứ thế mà làm.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...