Cảnh giác Thông báo khẩn 2/1/2010 . Tin tức mới nhất về Hương Mắt Lồi AE cảnh giác

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi vin_diesel, 4/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. cagivamito

cagivamito Bằng A2

cùng 1 ý như trên! e nghĩ chắc mắt nó lồi quá rồi nhìn lầm chăng?
    mà bác Guevara cũng kỳ, tự nhiên chưa gì đã wánh e nó tè le vậy? Hên cho bác mấy thằng nghĩa hiệp nó k có, chứ k bác mềm mình rồi, hix Nếu biết là nó,coi nó dở cái trò gì đã? miễn là đừng nc với nó thôi!
    Tình hình ư ? quá ư là tình hình!
    Hổng ai báo hay PM e j hết! chán quá đi, có lòng mà như vậy thì chắc xìu quá!

#251 cagivamito, 11/1/10
    Sửa lần cuối: 11/1/10
  2. STEVENKIEN

STEVENKIEN Bằng A4

cây này là cây ba chắc ko bik đúng tên ko nữa bên chợ dân sinh bán 300k 1 cây:)

3. zmongnghiz

zmongnghiz Bằng A2

Nhà em làm KS nên chú bảo vệ kute nhà e có 2 cây, mà cây này bấm ra thấy phê nhưng mà đút vô thì dộng dộng nó xuống đất mới đút vô lại như cũ nỗi, lần đâu tiên k biết mém bấm ngu là h k cm cho mấy bác được rồi, để e hỏi đại ka nhà e coi cây này công ty bảo vệ mua ở đâu, k thì e chôm lung bán lại ae ;));));))

4. peupiu

peupiu Bằng A2

toànn là spam hix hix:(

5. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

cây này gọi là 3 trắc (3 tracks - tức là 3 khúc, còn gọi là dùi cui dzũ, dùi cui bấm) cây của vin_diesel là hàng của vệ sĩ, phải có giấy phép sử dụng mới hợp pháp được, còn mấy cây ngoài dân sinh bán là hàng chợ, mua dzìa dzũ 1 cái rớt ra 3 khúc, ko thì wất vài lần là cong weo!

#255 BikerVietnam, 11/1/10
    Sửa lần cuối: 11/1/10
  6. Tieu Bach Lang

Tieu Bach Lang Bằng A4

biễu dương tinh thần cũa bác ! nhưng vẫn chưa có cơ sỡ !? bộ dạng em nó thế nào và Phường nào phạt bác 1tr5 ! theo mình biết thì gây rối đánh nhau không có thành nhóm hoặc chũ đích thì phạt chĩ có 500K ! ....( vì em có nhõ bạn nó đánh nhau ngoài cafe window 4 )
    ..PS to ALL : anh em đừng bàn tán về vũ khí nữa ! xài thì dễ nhưng mang ra đó sữ dụng rất khó ! vì phãi có giấy phép sữ dụng nữa các bác à ! ..các bác cầm chai nước ngọt ( không sữ dụng ) mà ra đường đi vòng vòng cũng mang tội cầm vũ khí nguy hiễm rồi đó mấy bác !

7. babykid

babykid Bằng A1

Tụi vệ sĩ cũng lấy hàng từ chợ Dân Sinh về chứ đâu , bây giờ mình tự làm 3 tracks cũng được vậy , bữa thằng anh trong xóm mình làm BVDP nó làm 1 cây 3 tracks bằng inox đó , nhìn phê lắm :D

Nếu đã chịu chơi rồi thì anh em chịu khó bỏ chút tiền nữa làm 1 cây roi điện cho nó VIP ;))

8. BikerVietnam

BikerVietnam Admin

@ babykid: thì đúg goài pác, mua đúng nguồn thì còn lo gì chất lượng nữa, sợ là ae nhà ta lấy hàng từ nguồn bậy bạ thoai, và quan trọng là tìm đc cái nguồn hàng xịn ở đâu trong DS mới là vấn đề kà, cấu tạo của 3 trắc dzũ thì vô cùng đơn giản :):):):)

@ Tieu Bach Lang: đúg goài e cũng nghĩ như pác, ko hiểu Phường nó lấy thẩm quyền jìe mà phạt tới 1 chai 5 ghê dzậy hok bít nữa chài :(:(:(:(

9. peupiu

peupiu Bằng A2

mấy bác ơi đừng bàn tán vũ khí nữa không em mượn súng thằng anh khoe giờ:D. vô vấn chính đi tổ chức đồ sát nó đi. anh nào có máu mặt trong biker đứng lên lãnh đạo dùm cái. không thì cái anh gì đi ex wánh nhõ xì máu mũi lãnh đạo đi B-)

10. dantruong_ttr

dantruong_ttr Bằng A2

mấy cây này bữa ra công ty mua là 650, bt 20cm giũ ra 60cm

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...