Shark Thợ sửa giỏi xe Shark ở Tp HCM

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi Eric23, 1/2/12.

1. Ares Hưng

Ares Hưng Tập Lái

Chào các anh em,
    Cái con cá mập của em cũng bị bịnh y chang anh Eric, em mâng ra tiệm SYM khám thì được báo là sạc điện không vào và phải thay cục sạc điện. Cửa hàng báo giá 1,450k cho cục sạc chưa tính công. Anh em cho em hỏi cái cục sạc này giá vậy dúng ko ah?
    Rất mong được giúp đỡ.
    Ares Hưng!

2. dhoang637

dhoang637 Tập Lái

Hiện nay các trang thương mại điện tử như Tiki, Lazada, Shopee có rất nhiều chương trình khuyến mãi HOT mà bạn có thể tham gia. Các đợt giảm giá áp dụng cho rất nhiều sản phẩm khác nhau. Đặc biệt, họ rất hay có các chương trình cung cấp mã giảm giá cho những người mua hàng. Với mã giảm giá thì bạn sẽ được giảm số tiền thanh toán 100K, 200K hoặc 10-20% tùy vào mã. Bạn có thể tìm hiểu thêm kiến thức về mã giảm giá tại fashionologyfestival.vn

3. Hoainam78

Hoainam78 Tập Lái

Bao nhiêu NTL bạn nhỉ... cho mình cái địa chỉ cụ thể

4. Memeo

Memeo Tập Lái

Mình là nữ mong các bạn chỉ giúp xe shark 125 mình hôm hết bình nên đồng hò tự reset lại nhưng nút chỉnh đồng hồ mình bấm hoài ko sửa dc, giờ sửa gì và có đồ thay thế ko

5. Memeo

Memeo Tập Lái

6. Memeo

Memeo Tập Lái

7. Memeo

Memeo Tập Lái

Chào bạn , minh la nữ nhờ bạn chỉ giúp, xe mình shark 125 nút chỉnh đồng hồ và báo thay nhớt bị hư , hôm hết bình no tự reset lại đồng hồ vẫn có nhưng bấm nút chỉnh đều ko dc, giờ minh cần sửa thế nào hoặc bạn biết o đâu bán đồ thay thêd chỉ giup mình, luôn tiện cho minh hỏi để thay dàn áo màu nâu thì ở đâu bán cam on bạn trước

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...