Thị trường Suzuki Raider(Satria) sắp về Việt Nam

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Tieu Bach Lang, 25/7/12.

1. SuQN1205

SuQN1205 Bằng A3

Bán lại đi cho rẻ để em mua .chứ tiền đâu mà lấy keng xà beng từ trong cửa hàng hả bác .:102:

2. BboyMike

BboyMike Bằng A2

Em nói cái gì mà bác bảo lấy nó làm thước đo tiêu chuẩn con người vậy bác ? Em nói ném gạch là chiếc xe hay là người chạy vậy hả bác ? Bác kia nói nó mạnh cỡ nào thì em nói nó mạnh cỡ CBR. Bác làm gì mà bay vô bảo em vô Hàm Tử. Lời nói mới là thước đo tiêu chuẩn con người, và nói như bác chả ai coi trọng bác đâu. Vừa vào chả nhìn kỹ đã bay vô nói ng ta điên này nọ.
    Chưa bị chửi là hên zòii đếy bác.

#142 BboyMike, 2/8/12
    Sửa lần cuối: 2/8/12
  3. Raiha173

Raiha173 Bằng A3

đã xoá mù thông tin :101:

4. stunteea

stunteea Tập Lái

các bác ơi cho em hỏi ở HN vẫn có mấy con satria vậy đấy là satria cũ à các bác?

5. mjssyou0907

mjssyou0907 Tập Lái

cái này thì đồng ý với bác lun !!! :101:

6. only3107

only3107 Bằng A4

chiếc này mà giá vừa phải nữa thì.............. ex ơi............................... mày sẻ về đâu

7. nguyenphal

nguyenphal Bằng A2

uhm thì 135-150 ko khác nhau, chắc do mắt em bị lệch nên nhìn ko ra sự khác nhau đó:81:. ghê dựa vào tiêu chí nào nói mạnh ngang cbr150 vậy??? thấy bác nói cũng sách vở lắm nên em hỏi ngu 1 câu :68: em lượn đây kẻo bác lại nói mạnh ngang con zr 150 nsr của em thì khổ:88: em xin câm nín từ đây để bác gạch đá gì thì cứ tự nhiên. sân chơi và khoảng ko này là của bác đó:72:

8. BboyMike

BboyMike Bằng A2

ôi zào, cái này nó thuộc phần khúc underbone 4 thì tay côn 150cc trở xuống. Ở vn làm wái gì còn chiếc nào ở phân khúc này nên rõ ràng nó ra mắt để cạnh tranh với Ex, nên so sánh là chuyện bình thường.
    Raider 17HP, CBR 19hp. Máy íu hơn nhưng do Raider nhẹ hơn nên tốc độ gần ngang nhau. Bác mún thì cứ test thử. Còn con ZR 150 NSR của bác chả liên quan gì đến cái topic này nên bác ko cần lôi ra làm j.
    Bác mới là người ở đâu bay vo ném gạch ng ta, nói chuyện ko có gì gọi là đàng hoàng trước. Ở đây còn bao nhiêu người nữa chứ ko có mình em đâu ạ.

#148 BboyMike, 2/8/12
    Sửa lần cuối: 2/8/12
  9. djorst

djorst Bằng A4

Đồng hồ Raider 150 kia cũng ảo... chứ xem cũng cái clip của bọn này... cũng con Ex này... đóng max đồng hồ Ex chỉ >180km/h... nhưng đo bằng GPS thì chỉ >140km/h thôi...
    Mình ở ngoài này chơi với 1 hội toàn Rai vs FX... nhưng khi mua xe mình vẫn chọn Ex...
    Mua xe không phải để đua bơi mà mang hp ra đọ vs dọa gõ nhau các bạn à...
    Mình chạy xe trong hội... đủ cả từ FX zin... FX 150... Rai 125... Rai 150... công nhận DOHC nó đem lại một sức mạng đáng nể... nhưng mình cao 1m8... nặng 70kg... dáng mình thực sự ngồi Rai ko hợp... nên mình quyết định rước Ex... mặc dù cũng với ~40tr... mình hoàn toàn có thể sở hữu 1 em Rai 150 2nd ngon...
    Đôi lời góp ý với các bạn... xe nó là phương tiện đi lại... chiếc xe tốt không nhất phải là chiếc xe mạnh... mà quan trọng là giá trị nó mang lại cho chúng ta... sự thoải mái... tính thời trang... và nó phải hợp với bản thân chúng ta... Chiếc xe nào cũng tốt... nếu mình quan tâm chăm sóc nó... :101:

10. SuQN1205

SuQN1205 Bằng A3

Mua xe không phải để đua ,mua xe là để adua với đời . :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...