Thị trường Suzuki Raider(Satria) sắp về Việt Nam

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Tieu Bach Lang, 25/7/12.

1. SuQN1205

SuQN1205 Bằng A3

Tin đi là vừa đó bạn ơi .Bác Team.suzuki mà bật mí rồi thì không sai đâu .Hồi trước có lần bác ấy nói ra con UA125 với EN150A đó ,cuối cùng nó ra thiệt đâu có sai đâu .
    ACE chuẩn bị đi đòi nợ cũ nợ mới đi là vừa rồi ráng cày cuốc thêm nữa gôm lại mua xe là chuẩn luôn .

#111 SuQN1205, 31/7/12
    Sửa lần cuối: 31/7/12
  2. anhtuan1_ars

anhtuan1_ars Bằng A2

mình sẽ chọn em này chứ không chọn ex nếu giá em này không hơn ex quá 10tr. theo em ex đc mỗi cái dáng ( so với em này ) .

3. meomeo1

meomeo1 Bằng A4

up giá cho 35tr :p.......

4. waverepsol

waverepsol Bằng A4

sau này chắc Raider đầy đường =))=))=))=))

5. mjssyou0907

mjssyou0907 Tập Lái

ai thích tốc độ thì Raider là lựa chọn tốt nhất rồi! :)

6. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

_hay quá, tất cả các trang nãy giờ cũng chỉ toàn nói với đưa dẫn chứng nước ngoài thôi, xe có chạy ra khỏi diễn đàn dc đâu mà phải nghĩ gì xa xôi thế :D. có công kích, chém nhau mới đưa ra bằng chứng mà hỉu bít thếm, chứ A nói B uh, rồi xong tắt máy đi ngủ, ko ai bít thêm dc cái gì nữa =))
    _thằng RAI chạy té *** đến 100km/h trong 7s, chẳng lẽ ex zin lại hơn thế nữa. mà công nhận nếu thằng RAI đó zin mà chạy dc thế thì ghê thật, quá ngon cho ai mê Speed :D

#116 Ni9ht_kid, 1/8/12
    Sửa lần cuối: 1/8/12
  7. ku_theo

ku_theo Tập Lái

Làm gì có chuyện her bạn.Exciter lúc nào cũng là numberone cho giới trẻ,còn cái xe kia nhìn to vật vã,k hợp với ng VN

Bác nào có cùng quan điểm về Exciter là number 1 cho giới trẻ VN thì comment hoặc like em cái nhé

8. Fast0rDie

Fast0rDie Bằng A1

Lót dép chờ xem,,ko biết các bác bình loạn ntn chứ theo em thì mỗi xe có cái đặc điểm hay dở riêng,bản thân em cũng đã từng sử dụng qua 2 em này rồi và mỗi em có cái cảm giác lái khác nhau,vì khi kỹ sư họ nghiên cứu ra 1 loại xe nào thì họ chỉ nhắm đến 1 số đối tượng nào mà thôi,ko thể 1 thiết kế đó mà làm hài lòng tất cả mọi người đc,và vấn đề speed của xe thì xe mạnh xe yếu chạy vọt hay ko vọt chủ yếu là do người chạy xe đó nài giỏi hay ko giỏi,đừng có đem mấy cái thông số cc hay hp vào ma so đo,cái 9 yếu là càng nhiều nhà sx và càng ra nhiều xe cạnh tranh với nhau là càng có lợi cho ntd chúng ta.
    @ ku_theo; ai nói ông rai to xác hơn ex.
    thân ái các ace biker

9. mjssyou0907

mjssyou0907 Tập Lái

bác cho em copy chữ ký nge, chữ ký quá hay.

10. mjssyou0907

mjssyou0907 Tập Lái

bác này phán cứ như thánh ấy nhỉ, thế bác thấy chiếc Raider ở ngoài bao h chưa mà dám phán như đúng rồi thế =)).
    mjss​

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...