Cảnh giác sự thật về Thái Sơn MICHELLIN

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dendonchichac, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. johny_heat

johny_heat Bằng A2

Mình cũng ko có ý dìm hàng hay đả kích TSM nhưng điều quan trọng mình nói theo những j mình thấy và nghe thì chuyện này cần phải đưa lên đây,đúng theo như bạn ở trên nói là: có rất nhiều mục đích tích cực trong việc lôi lên đây,mình đánh giá cao chuyện phản ánh sự thật
    còn ví dụ của bạn là đi lệch 1 tý: 1 trong 10 thằng làm việc mất uy tín,thì chịu trách nhiệm là chủ chứ còn ai nữa
    mà ở đây ko phải nhân viên mà là chủ.TS đấy chứ

2. heroman1

heroman1 Tập Lái

Tham khảo đủ chổ...Thấy chổ Thái sơn này giá cả trên trời.......cũng tính qua đây thay NSD mà nghe vậy...bỏ chạy rồi. :( , Làm sai thì nhận làm sai, còn cãi chi cho mất lòng tin khách hàng chi ko biết......Nếu làm ko được thì nói 1 tiếng, anh em vui vẻ ra về, làm ko được mà còn nói sock óc khách hàng.....Mệt cho Thái sơn rồi..

3. longliu

longliu Bằng A4

nghe cái clip anh ấy ấp úng như gà bới thóc :))

4. shogunvietnam

shogunvietnam Bằng A2

Theo mình thấy Ba a Sơn đền cho cái vỏ chủ yếu là biết a Sơn sai rùi và muốn sự việc im lặng ngay tại cửa tiệm lúc đó (Tối wa cũng thấy nv chính đền tìm a Sơn rùi mà ko gặp). Thật ra thì a Sơn lần này mắc 2 lỗi. Thứ nhất là ăn nói lật lọng, ko muốn đền cái vỏ cho NV chính. Thứ 2 xúc phạm danh dự của NV chính nói là anh này giả mạo chữ, giả mạo chữ ký... Cho dù Ba a Sơn có đền lại cái vỏ vì biết a Sơn sai nên đền lại cái vỏ là thỏa đáng nhưng việc a Sơn nói ngang xúc phạm NV chính thì a này post lên đây đương nhiên là đc. Còn nếu Ba a Sơn đền lại cho NV chính cái vỏ vì muốn NV chính im lặng tức là đền bù danh dự, đền bù bản cam kết thì có vẻ như cái giá này là quá quá rẻ đó.
    Đây là mục thông tin cảnh giác. Post lên để anh em có đc 1 bài học. Nếu Thái Sơn tin tưởng mình làm ăn đàng hoàng thì từ từ uy tín sẽ lấy lại đc.
    Bên nước ngoài. nếu mà có đoạn ghi âm này mà chỉ cần kiện ra tòa thôi là bên Thái sơn có thể đền bủ hàng chục triệu luôn chứ đừng có mỗi có vỏ vài trăm K.

5. p3suri

p3suri Bằng A2

thiết nghĩ làm ăn đầu tiên tiêu chí là vừa lòng khách đến vui long khách đi
    và cứ như vậy mà làm
    chủ topic cũng đoán trước nên gài hàng thu âm , nói mất giấy để chủ sạp TS làm j , ôi thôi mất giấy là cãi ngang ngay ;;)
    ông chú là người lớn k mún um sùm tại nơi làm ăn nên làm vậy là đúng
    chủ sạp thì nên xem lai bản thân chỗ j còn sai để khắc phục và sửa chữa
    chủ topic thôi việc đã qua xui rủi cũng k ai mún cho qua đi nhé
    các bạn trẻ : đây là topic cảnh giác chủ topic chi mun các bạn khác bik mà sao lại vào hổ báo cáo chồn thể nhể ? sai thì nhân âu có lẻ câu chuyện đã kết thúc lâu r k đến nỗi lôi lên đây đâu

6. Blood Elf

Blood Elf Bằng A4

Sự việc đã kết thúc và dc giải quyết thỏa đáng. Mình xin phép close topic tại đây để tránh tranh luận gây flame !

Blood Elf

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...