Cảnh giác sự thật về Thái Sơn MICHELLIN

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi dendonchichac, 20/1/13.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. ScRaMjEt

ScRaMjEt Bằng A4

Bên Mỹ Tổng thống lăng nhăng còn bị rao lên báo thì ở VN mình chuyện này đăng lên có là gì đâu,người lương thiện thì luôn muốn cái gì cũng công khai minh bạch hết đúng ko!Mình chỉ nghĩ sao nói vậy,mấy bạn nào theo trường phái phong kiến thích bưng bít thì chắc nghe ko thông!
    Còn riêng tiệm này thì ý kiến vẫn như cũ:bán rẻ thì vẫn wa mua,mua về tự gắn hoặc bỏ tiệm quen gắn chứ chả có gì phải ngại cả!

2. Burmy

Burmy Bằng A4

Mình hiểu ý bạn nhưng mình nghĩ là ở VN này làm gì có tiệm nào mà hoàn hảo 100 % ? Không có tiệm nào mà mọi khách hàng đều hài lòng đâu, chí có những tiệm biết xử lí scandal sao cho êm lắng và chuyên nghiệp thôi !!!!

3. việthàn

việthàn Bằng A4

theo mình thấy là cái câu chuyện này từ bữa h hình như có cái vỏ xe, và chủ topic đã dc bồi thường rồi đúng ko nà. làm ăn ai mà ko có lúc sai và 1 số rắc rối thường gặp. trong khi ng lớn đã đứng ra XL bạn và đền lại cho bạn, bạn nên xoá topic dy đừng nên nhỏ mọn quá như vậy trong khi bạn cũng đã nhận cái vỏ mới hay nhận tiền lại....... rồi . ko phải vì 1 chúc rắc rối là bịt đường làm ăn của tiệm quang trọng ng ta có Bảo Hành uý tính với mình hay ko thôi các shap5 lớn trên biker và bên ngoài tiệm nào ma ko gặp nhung trường hợp nhu thế nào có nhung trường hợp tự tay mình làm hư rồi đem wa bắt đền shap rồi shap cung phải cắn răng mà đổi cho cái khác để đổi lấy sự uy tính chứ nếu ko đổi chắc cung lên kênh thông tin cảnh giác lâu rồi :)):)). còn nhiều vấn đề rắc rối lắm AE thử buôn bán thữ là bit thôi mà uy tính - chất lượng có ma gặp phải hạn ng ko có ý thức thì thử ? ng bán có tức và nổi nóng không ? với lại con trai thường hay nóng tính có khi phải gọi là nóng sản, điên sản........:)):)):)) bây h có nói 100 lần 1000 lần trên đây mà ngoài thực tế AE wa làm thấy tốt thì dù có nói như thế nào cung vậy :)) tới lui cũng có cái vỏ xe :( có ng bi gạt cả tỷ và mất cả.........xe còn chua kiếm lại dc dằng này có cái vỏ cũng lùm ben lên :)):))

#243 việthàn, 24/2/13
    Sửa lần cuối bởi mod: 24/2/13
  4. dendonchichac

dendonchichac Bằng A4

-chúng ta cần nhìn nhận vấn đề này về 1 cách đa chiều !

5. phatmk

phatmk Bằng A4

mà bác chủ top làm ngề gì 1 ngày kím 7 800k thế :D

6. johny_heat

johny_heat Bằng A2

Thế là theo bạn: Vì chẳng có tiệm nào hoàn hảo 100% thì chuyện đó nên coi là bình thường à,thì chuyện này nên cho qua ko cần để ai biết ah.....
    Không riêng ở VN mà toàn thế giới đều thế bạn nhé,Volkswagen lớn nhất mà còn có lúc gặp vấn đề trong khâu chăm sóc khách hàng ... nhưng người ta biết nhận lỗi thành khẩn...và tất nhiên là cũng phải đợi tố cáo lên báo rồi mới nhận lỗi đấy...
    Hãy cùng giúp nhau trở thành người tiêu dùng thông minh

7. việthàn

việthàn Bằng A4

vậy theo cá nhân bạn . từ đó tới h ban chưa làm gì sai ? rồi lúc bạn sai ng ta ko bao h tha thứ cho bạn hận thù bạn bạn chụi hok ? đoạn ghj âm là ba của Thái Sơn đứng ra nhận lỗi và bồi thường rồi và ban kia đã đồng ý nhận rồi mà

#247 việthàn, 25/2/13
    Sửa lần cuối bởi mod: 25/2/13
  8. johny_heat

johny_heat Bằng A2

có vẻ bạn ko hiểu nhỉ,hay cố tình ko hiểu
    cái mà bạn gọi là bồi thường ấy...đó là điều kiện khi thua kèo...chứ chả phải là tự nguyện đưa để vụ việc chìm xuống...(nói nôm na là hối lộ ấy)
    Thua phảỉ trả,bắt buộc thế,nếu thằng thua còn liêm sĩ...còn hối lộ là chuyện khác nữa
    tớ sai có mà đầy ra....hơn 90% thời gian sống trên đời tớ sai...nhưng ít ra sau mỗi cái sai,tớ chấp nhận điều đó
    đằng này TS có topic Xin Lỗi nhưng với 1 tâm trạng ko cam lòng,ko thể hiện đc thành khẩn...(có mà ko làm cho người ta thấy đc thì tớ cũng ghép vào là ko thành khẩn tất)..thì đáng phê bình
    và theo ngu kiến của tớ,tớ thích những người chia sẽ kinh nghiệm cho mình,và ghét những người coi thường,khinh bỉ người khác...thế thôi
    p/s: NHỮNG BẠN NÀO CHO LÀ KO NÊN ĐƯA RA TOPIC NÀY...THÌ TỰ MẪU THUẪN VỚI BẢN THÂN ĐẤY...THẾ CÂU HỎI: CÁC BẠN VÀO TOPIC NÀY LÀM GÌ?VÀ THƯỜNG XUYÊN VÀO LÀ ĐẰNG KHÁC.

#248 johny_heat, 25/2/13
    Sửa lần cuối: 25/2/13
  9. việthàn

việthàn Bằng A4

vậy theo bạn ai đã thắng bên khách hàng đã nhận vỏ và bắt tay ba a Thái và coi nhu hòa rồi mà . ng ta đả XL và đưa vỏ cho rồi mình chỉ mún topic này lắng xuống là dc rồi và ý mình nói ai mà không có lúc sai ......... ban hiểu chứ . đền cho rồi còn lên đây bôi trong khi ng lớn đã đứng ra nói chuyện . và đúng là bên a thái sơn sai thật nhưng thôi ko đáng thì AE bỏ qua rồi góp ý cho tiệm thôi la dc rồi chứ đừng hở 1 cái là được lên kênh thong tin cảnh giác liền .vidu 1 tiệm sữa xe có 10 thằng 1 thằng làm ẫu là lôi theo 9 thằng còn lại là AE sẽ trách móc tiệm đó làm ẫu ko uy tính................... Con trai ai ko có tính nóng nãy bạn nhỉ :)):)) và bên Thái Sơn cần phải rút kinh nghiệm

10. vdt_2301

vdt_2301 Bằng A2

Mình nghĩ ae nào trước giờ làm bên Thái Sơn và thấy Thái Sơn làm tốt thì cứ qua làm, ae nào nghĩ ai cũng có lúc phạm sai lầm và đây có thể chỉ là một sự cố của Thái Sơn thì cứ qua làm; còn topic này mình nghĩ không nên xóa, vì nó có giá trị tham khảo đối với ae biker và mang tính nhắc nhở đối với Thái Sơn và các sạp khác nữa!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...