Sang tên xe PKL ở 282 - PLEASE HELPPP....

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi yamata, 15/8/11.

1. Già Dzịt

Già Dzịt Bằng A4

Kỳ này người mới lên xét khó và làm lâu hơn đợt trước ...lúc trước xe vô tầm 30p là xong h vô đậu gần 1h mới đc xét xe hic

2. Cuong_79

Cuong_79 Tập Lái

Chào bạn . Mình đang muốn sang tên xe pkl ,bạn biết cho mình số mình gọi cần tư vấn chút được ko?
    Thank!

3. bigmama

bigmama Bằng A1

Lần đầu em lên 282 làm con xe ghẻ biển 5 số sang tên cavet , kẹp nó 3 xị nó ra coi 30' , 7 ngày có ca vẹt . Lần sau dẫn ông bạn sang tên cbr600 4 số sang 5 số , số khung số máy bị đục lại kẹp 1 chai , nộp vô nó ra chỉ dẫn tận tình , khoảng 10p là xong hết .....em thấy cứ đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn

4. Alone_1988

Alone_1988 Bằng A3

Hôm đàu tháng 8 e cũng sang tên 1 e fz6 2009 ở 282 ( chủ củ nhà ở Trần hưng đạo ) e chẳng nhớ là ở quận mấy -chỉ bik dường đó // với nguyễn trãi thô, lần đầu mua xe to nên em nhờ cò làm thủ tục sang tên. Mấy chú cò cắn e bữa đó hết 3tr500 ( sang tên + đổi màu từ bạc sang đen ).
    E đi theo a cò vào làm thủ tục và vô tình thấy chú ấy nhét vào tập hồ sơ có 700k,vậy mà nó lấy e 3tr500 mới gê chứ :96:( xe e thay đồ zin vào hết trừ tay thắng để cho mấy chú khỏi làm khó dễ )
    Lấy dc giấy hẹn sau 10 ngày sẽ có cavet ,nhưng e để 2 tuần mới lên lấy. Cầm dc cái cavet trong tay hý hửng ra về thì tá hỏa :62:cavet vẫn ghi màu bạc chứ ko phải đen.chạy qua chú cò làm 1 trận và cầm tiếp giấy hẹn 10 ngày nữa .
    2 lần e lấy cavet ,mỗi làn đều 2 tuần ( ko bjk có phải may mắn hok nữa )
    1 kinh nghệm xương máu nữa là mai mốt nếu có cơ duyên dc đổi vợ lần nữa e sẽ ko nhờ mấy a làm dùm nữa ,tự mình làm có khi còn rẽ hơn.

#54 Alone_1988, 29/10/13
    Sửa lần cuối: 29/10/13
  5. ngochuan007

ngochuan007 Bằng A1

Nhiều khi mấy anh cò lấy giá trên trời ko à mấy bác cẩn thẩn. Trước khi mua xe bỏ thời gian lên 282 chơi ngày .tham khảo ý kiến mấy ae đi trước .đâu phải ai cũng tìm cò đâu.. Cò thì nhanh lẹ hơn vì mình biết chi .
    Cứ nhét vào hồ sơ 500k or 1tr vào thẳng phòng nộp Hs khoảng 30' .Có người đọc tên....
    Làm hồ sơ thì nhanh thôi . Quan trong là cái khâu có giấy hẹn lấy cavet chỉ sợ nó hành tới hành lụi. Ai hên thì đúng hẹn .Nó nghét thí cả tháng... Luật ko thể cãi hjhj

6. babynhan

babynhan Bằng A4

Sáng h bị ông Kiên hành lên hành xuống, kẹp 500k k chịu, kẹp 1tr thì bảo đầu h chiều lên, đầu h chiều xem sao... Haiz

7. darkmagicall

darkmagicall Bằng A2

ngoài hà nội sang tên có khó không các bác @@ em sắp về đó mà lo quá đi thôi, hcm mình mà còn ngàn thước lên cao ngàn thước xuống

8. addme12345

addme12345 Bằng A4

nói chung nếu xe zin như cục pin thì chả sợ gì hết , còn đã có độ đẽo thì cứ bác hồ dẫn lối đi , ra hỏi cò giá bn thì chung cho mấy a CA từ 1/3 đến 1/2 số đó (cá biệt có mấy thg` cò ăn sâu quá thì 1/4 là đủ rồi)

9. nhuphuyen

nhuphuyen Bằng A4

Mới sang tên con phan tom 2012 xong... xe zin như cục pin mấyt hằng có kêu 1.5 chai.... biến
    Mình kêu lấy bộ giấy ghi cà số sườn, máy ... cho nó 50K sau đó vô gặp bác Kiên kẹp 500K.... Bác lất hồ sơ xem qua loa sau đó ra xem xe qua loa..... đi về

10. babynhan

babynhan Bằng A4

A cho e hỏi, nếu như xe a zin thì a có bao h thử k kẹp tiền chưa ạ? Con xe e đợt sang tên, vì k bt nên k kẹp tiền nên bị bác ấy hành, 1 phần vì xe e có độ chế, nhưng k biết xe zin 100% thì ntnao?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...