Thị trường Phonenix phượng hoàng lửa anh em đọc chơi cho vui

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi wave shell, 25/1/13.

1. Nhóc Tùng

Nhóc Tùng Bằng A4

Mấy con này làm bô độ chạy nghe cũng kinh như 3 400cc đấy chứ đùa à :))

2. lyk

lyk Tập Lái

*** cả yếu ko vượt nổi con kiếm gió ak

3. wanbee

wanbee Bằng A4

Mình ở ngay khúc ngã 4 An Sương,ai ở chổ này chắc cũng bik có 1 anh hay đi con phonix này,ko bao giờ đội nón bh,chạy lạng lách,và chở con ghệ ngồi chu nguên cái parabol zô mặt những người đi sau. Bữa hình như đâu mùng 2 tết thì phải,chạy ngay khúc bến xe An sương,thì gặp anh ây,chở ghệ phía sau,lạng lách,nẹt po rất ger gúm.Mình chạy song song với anh ấy,khi mà con dream tàn của mình chỉ mới đá lên số 3 thôi,quay lại đã ko thấy a ấy đâu nữa rồi.Đả vậy lúc đá số cọn bị kẹt số,xe mình nó rú ga lên thêm cái nữa,làm mọi ánh mắt đều nhìn vào mình và anh ấy.Hồi trước mình cũng thik con này lắm,mà sau này thấy nản nó,đã zậy thấy mấy thằng đi phonix cứ hay nhìn lên trời,cứ như mấy đứa đi ex.bữa còn thấy nó đua với ex full 135 nữa chứ :100:.

4. wave shell

wave shell Bằng A4

:60:

5. takesy87

takesy87 Bằng A4

bạn nào đi phonenix 175 ra chạy đồng bài với mình nè. Đc cái mồm to thôi chứ chả có gì (xe trung quốc)
    Xe của Moto Rock bị nguyền rủa củng vì có những thằng âm binh như cái thằng viết cái bài đó vậy

6. nguyenphal

nguyenphal Bằng A2

vote.................hài ko đỡ đc, hay hay.................................................

7. rinism

rinism Bằng A4

giọng văn rất hay, đầy tính trào phúng :))

8. tomytom

tomytom Bằng A2

Hay, mang tính chất giải trí cao.

9. tieufiho

tieufiho Bằng A2

Takesy87: Bạn nên dùng lời lẽ lịch sự 1 chút bạn ah`. AE có công ngồi post bài cho bạn đọc và họ nói bài mang tinh chất đọc vui giải trí mà sao bạn nặng lời vậy?!!! BÀi viết rất zi' zỏm và rất thực tế. Thanks chủ topic.

#49 tieufiho, 3/3/13
    Sửa lần cuối: 3/3/13
  10. xzxKINxzx

xzxKINxzx Bằng A4

HeHe mình đi phoenix nè, nhưng đâu có như bác viết bài kia nói đâu T_T. Lúc mua mình cũng đắn đo lắm nhưng mà kệ, mục đích là đẹp chứ không phải đua ^^

http://nv1.upanh.com/b3.s35.d3/6fdab784669d37e5a556d5a74cf1281e_53684331.vv.120x1.jpg

Gửi các bác cái hình em dọn xe hehe, hiện xe đang lên 2 dĩa,bánh 190 luôn, xong em sẽ viết 1 bài ( coi như gangz lại bài viết kia, vui thôi, giải trí là chủ yếu chứ không đấu đá T_T )

Anh em cứ nguyền rủa chửi bới thoải mái vì từ lúc mua xe giờ mình chịu áp lực như vậy nhiều rồi. hehe, chúc các bạn vui vẻ, sớm gặp ^^

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...