Rebel USA Notus SI125R Club

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi zpromiseasyz, 22/3/11.

1. chat2004

chat2004 Bằng A2

Phải nhón nhón mới đúng bài naked nè, :)) :))
    Mình cũng nhón....

2. kaxide

kaxide Tập Lái

Nhiều khi bác nói cũng có lý cơ mà em thấy bác vất vả quá! Em cũng yêu nước ghét bọn ba tàu nhưng cái này là của Việt Nam mà nếu lắp ở việt nam thì cũng phần nào giải quyết công ăn việc làm cho 1 số người! Đôi khi bác cũng phải thoáng tí cho đời nó vui vẻ!

3. bboy.stupid1412

bboy.stupid1412 Bằng A2

Hongdalua doi : đây là cái cm cuối tui relay lai cho ông, và sẽ k có bất kì lời lẽ nào dành cho thái độ này nữa, 1 câu thôi: đừng nghĩ ai cũng hẹp hòi như minh ! that's all

4. zpromiseasyz

zpromiseasyz Bằng A2

vài cảm nhận nhìn thấy em nó bên ngoài.anh bạn kia chay từ đồng tháp qua an giang mua đi rước con về chạy trước nghe tiếng pô quen quen nhìn chiếu hậu thì ra SI 125r thực sự đây mà , thế là chạy theo nói chuyện với anh ấy liền mà có cái này anh ấy bị chỗ bán thuốc nói xe của indo máy malaysia ,mình hỏi bác ấy có biết biker việt nam hông bác ấy bảo hông thấy đẹp vừa túi tiền nên mua bác ấy hỏi mình hông biết xe này bền hông nữa ,mình nói của rebel usa việt nam ráp chắc phụ tùng nhiều đừng lo.
    Mình nói bình xăng xe này 17.8l bác ấy không tin ghé vào đổ xăng đề kiềm chứng liền thế mình chạy đi luôn không nói chuyện tiếp được nữa.
    hình dáng chấp nhận được.
    pô chạy 40km/h nghe ok không lớn không nhỏ (đủ để người chạy trước nép vô lề)
    thất vọng ốp mủ 2 bên nhìn không đẹp (lô) qua khắc phục tháo ra sơn đen cacbon đẹp
    tổng thể ok chờ hồi am thêm máy móc.
    Gấu nhà không thích xe TQ đang thiết phục buồn quá :(

5. sos_tnt

sos_tnt Bằng A2

không biết vì mấy ổng toàn đi xe hơi đó :p:p:p

6. 0kiro

0kiro Bằng A4

Chắc đến mod và admin cũng sợ cái sự spam của bác :)).

Anh chat2004 có biển số chưa, hình như 1-2 ngày la có biển số liền mà

7. tairanbubu

tairanbubu Tập Lái

MOD oi... lam viec di nha.! sr, e online bang dd. HONGDALUADOI cm nge qua thieu van hoa. topic mang tinh binh luan tu do, moi nguoi cu cm thoa mai nhung hay the hien minh co phep lich su co ban cua mot con nguoi nhe...! tks all

8. anhkhoa_23

anhkhoa_23 Bằng A2

Hồi sáng mới làm biển xong, tới 20 là có cavet, chạy quen tay oy nên cũng bớt tắt máy giữa chừng hjhj

9. ksxaydung9x

ksxaydung9x Bằng A2

muốn chạy em này cho bốc thì mấy bác cứ làm vài ve. có men vô rồi là chạy ok luôn. khuyến cáo là chỉ vài ve thui nhá .:D

10. tungtruongnaked

tungtruongnaked Bằng A4

Chúc mừng nha! Chạy 1,2 ngày là quen liền đó mà :D

@All : AE lấy xe có biển số rồi thì tranh thủ 1 bữa phô trương lực lượng đi hen! Từ 19-21 mình có 3 ngày huấn luyện rất quan trọng nên chắc không gặp mặt AE được. Mọi người giao lưu vui nhé! Mình sẽ nhờ HT Tài hỗ trợ để AE khỏi bở ngỡ hen, ok men?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...