nơi sửa chửa xe paggio đời mới uy tín TPHCM ( ko hãng nha các bạn )

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi namtruong135, 21/2/14.

1. tridungvcu194

tridungvcu194 Bằng A2

mình vào hãng vẫn sửa đc đây, mang ra tiệm làm gì cho mất công

2. robocopvn

robocopvn Bằng A2

những cái dính về động cơ thì và hệ thống điện thì nên vào hãng. Còn lại tất tần tật thì cứ ra ngoài cho rẻ .. Bác Phi vespa là 1 địa chỉ okay :)) search google ra ngay

3. liuxonghiu

liuxonghiu Tập Lái

Xe e củng bị như thớt đèn code k sáng, hôm qua e mới hỏi ở vespa nkkn thì mấy a ấy kiu hư ic từ, thay 3t mấy, thôi e dắt xe ra về luôn :(

4. phivespa

phivespa Tập Lái

Bên Phi nhận tư vấn về kỹ thuật Vespa - Piaggio miễn phí nhé. Sửa chữa thì mọi thứ liên quan đến Vespa đều là hàng chính hãng nhập khẩu từ Italia
    Trân trọng
    DC 87 Hàn Hải Nguyên Q11 - 0909794233

#14 phivespa, 28/11/14
    Sửa lần cuối: 28/11/14
  5. ocma3839

ocma3839 Tập Lái

Y chang bịnh xe tôi. Tôi đem qua anh Phi thay IC mất 2,5T.
    Xe mình trước giờ xài bố dán cho kinh tế nhưng xe chạy không ngon vừa giật, vừa hụp hụp như thiếu xăng, chủ tiệm chạy thử 1 vòng về phán như thánh: "bố nồi dán, mut poe dơ" tháo ra ngay chóc. Thay bố 3 càng, mút Poe, IC tất cả đồ zin vào chạy như xe mới. Mát chưa đến 15 phút.
    Chỗ làm rất nhanh ko vẹ vời bắt bệnh chính xác nên ko phải chờ đợi. Ngồi chờ thấy toàn thợ đến mua phụ tùng về sửa. Chắc chuyên bán sỉ phụ tùng.

#15 ocma3839, 28/11/14
    Sửa lần cuối: 3/12/14
  6. quyds

quyds Tập Lái

- Mấy bác cho e hỏi, mình thay nhớt ở ngoài (chỗ bác Phi chẳng hạn), rồi tới kì vào hãng bảo dưỡng, k yêu cầu thay nhớt, thì có được không ?
    Hình như 1500Km là thay nhớt máy, 3000km là thay nhớt lap phải không mấy bác ?

7. khoaisua

khoaisua Tập Lái

có ai biết nhớt lap trong hãng sữ dụng nhớt gì ko? toàn vào kho bơm ra như nhớt lẽ thấy gớm

8. badboyu20

badboyu20 Tập Lái

Bình thường mà Bro-Vespa o free 1c gì cả kể cả bảo dưỡng vệ sinh thông cũng tính tiền dung dịch...?thay nhớt hang 3-400 tùy xe thi dc phán 3000km mới thay 1 lần-1500 còn có lí-để đến 3000 nhớt hư o nói chỉ hụt nhớt thôi đã hại máy móc rùi-nhớt láp cứ kĩ thì 2-3l nhớt máy thay 1l nhớt láp-máy hang xe Nhật thì tới 5-6l nhớt máy mới thay nhớt láp ah-chú ý vépa ăn uống ghê lém nhé-nhớt lap phải 2tuyp ah!

9. badboyu20

badboyu20 Tập Lái

có 1lần thay bên Quang Phương NTPhuong phát hiện e nó xài 2tuyp của SYM-hixx

10. badboyu20

badboyu20 Tập Lái

Bác này đã dới về địa chỉ nào rùi nhỉ-thấy bên Lũy Bán Bích cũng có Vespa Care o bít phải của Bro o?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...