Nhửng thắc mắc không biết hỏi ai

Thảo luận trong 'CLB môtô Bình Tân' bắt đầu bởi thanhmagna, 23/8/11.

1. Hi_Speed

Hi_Speed Tập Lái

#:-S:) Mình trích dẫn câu trả lời anh Thành cho 1 member khác để bạn tham khảo nhé! chúc bạn thật nhiều sức khỏe và có những giây phút thoải mái cùng sinh hoạt với anh em Moto Bình Tân
    Mình cũng lưu ý bạn 2 điều:
    1. Bạn viết chữ có dấu nhé 2. Không đặt 1 câu hỏi trong 2 topic.

2. thanhmagna

thanhmagna Bằng A2

- Chân thành cám ơn bác Hi_Speed rất nhiều .

- Hi_Speed đã giải đáp thắc mắc của BinhBen dùm cho Thànhmagna.

- Mến chào bạn .
    1. Nếu muốn gia nhập vào CLB MÔ TÔ Thể Thao Q-Bình Tân : Theo nguyên tắc thì bạn phải có 1 chiếc xe trên 175cc " kèm theo 1 niềm đam mê "....Còn về thủ tục thì rất đơn giản : Bạn photo 2 CMND + 2 Hộ Khẩu " Tất cả phải có thị thực." chụp 6 tấm hình 2-3 và 1 đơn xin gia nhập CLB.

ĐT : 0908.242.343 Thành

#62 thanhmagna, 22/10/11
    Sửa lần cuối: 22/10/11
  3. samle17384

samle17384 Bằng A2

Hehe hỏng có thắc mắc mà cũng hỏng biết hỏi ai luôn ...

4. HậuK1

HậuK1 Bằng A4

bỏ tiền ra thuê 1 driver MEN là okie hết! haha!

5. chipchipchip

chipchipchip Bằng A1

Sao giống đi xe ôm quá vậy anh Hậu, ước gì xe ôm 3 bánh nhỉ. Do em không có ý định đi với bất cứ ai cả, em muốn đi 1 mình nên em cần tư vấn .... Mong anh em giúp đở. Thanks!

#65 chipchipchip, 24/10/11
    Sửa lần cuối: 24/10/11
  6. HậuK1

HậuK1 Bằng A4

hihi! a đùa đấy. e cố gắng lên, đọc bài SG HN Lead the way của a đi, cứ chuẩn bị sức khỏe tốt, tư tưởng tốt, và điện thoại lúc nào cũng đầy pin, nạp đầy tiền, tới đâu alo hỗ trợ người thân tới đó, em nên nhớ SCDC braches phủ sóng toàn quốc rồi, lưu mấy số đt của mấy bác CD lại, tới đâu alo hỗ trợ tới đó, còn ko nhớ lưu sdt a như là số hotline chỉ đường tới chỗ ăn cho, còn đường đi thì trang bị 1 cái GPS là tốt nhất, còn không thì như các cụ nói: " đường ở mồm" tới đâu hỏi là okie hết! cố lên em! Box Moto Bình Tân có 1 topic solo, ráng chờ những bài viết của em!
    chúc em sớm thực hiện mong ước của mình!
    Em lên 1 cái plan!
    Ngày 1 còn sung sức có thể chạy SG _ NT hoặc SG - ĐL rồi xuống NT quãng đường ngày đầu tiên khoảng 450km,
    Ngày thứ 2. Nha Trang - Hội An khoảng 400km..
    cứ như thế vạch tiếp những đoạn còn lại, em nhắm ngày đầu chạy được 450km thì mới có kế hoạch tiếp được.
    Đó là anh gợi ý, em phải chủ động về thời gian và đường đi nhé!

#66 HậuK1, 24/10/11
    Sửa lần cuối: 24/10/11
  7. chipchipchip

chipchipchip Bằng A1

Em đang mần cái plan của em đây, còn số các braches phủ sóng toàn quốc của CD thì em đã sẵng sàng, đại loại em đi mút chỉ chừng chán rồi về ( khoản 14 ngày ) cho nên em tính đi tới đâu tính tới đó tùy theo sức khỏe và chổ cần khám phá. Em không gò bó thời gian và " đạn dược " đi theo kiểu đi để cảm nhận, đi để nghỉ ngơi và đi để rủ bỏ ưu phiền chứ không phải đi nhanh để đến nơi cần đến thế nên em không đi cùng ai cả.

Thanks anh, em có ngẫm qua tour của anh vài bận rồi. :)

8. thanhmagna

thanhmagna Bằng A2

Chúc các bác có 1 chuyến đi solo tuor thật vui vẻ và thành công tốt đẹp nhé .

9. thuanhihi

thuanhihi Tập Lái

lỡ hok đủ tuổi có gia nhập đội được k anh,

10. thuyantoan

thuyantoan Tập Lái

Em Là mem mới nên ko biêt hỏi ai mong Đàn Anh chỉ dẩn <<>> hỏi <<>> nêu em muốn tham gia câu lạc bộ thì phải làm sao, nêu cần đứng tên con PKL ko khó , khó chổ ko có bằng lái Moto thi sao chạy dc,? Với lại em nghe nói muốn có bằng thi phải có hội moto cấp thẻ VDV Moto mới đi thi dc ,mà nếu gia nhập hội thì cần tiêu chuẩn gi,nhiệt huyết thì em mê moto từ nhỏ mà làm bằng lái hoài ko dc ma cũng ko bít gia nhập hội moto ở đâu mong chỉ dẫn em thực hiện ước mơ nhỏ nhoi thansk

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...