NSR Những ai có nhu cầu quan tâm nsr

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi lhviet22-ex, 7/5/11.

1. lhviet22-ex

lhviet22-ex Bằng A4

Tình hình là mình thấy trên biker của các pro rước được em NSR thì rất là oai,,:)>-B-)
    + Vì được tiếng 2 stroke tạo ra một sự đam mê đặc biệt đối với các biker [-([-(
    + Cũng như là ngưỡng mộ về khả năng săn lùn vì các em nó cũng hiếm ở VN,,B-)B-)
    + Về mặt tài chính do em nó hiếm nên ai có khả năng mới cưới em nó được:X:X
    + Mình cũng mún được như các pro nhưng kinh phí không kham nổi nên rước em exciter 2009 về ra đường mù gặp biker nào chạy 2 stoke là nhìn múc mắt chứ khi gặp đươc mấy em NSR thì :-O:-O=D>
    @.@ Mình tạo ra topic này mong các biker nào từng cưởi hay đang cưởi cũng như muốn được cưởi em nó,,,chia sẻ kinh nhiệm với nhau
    B-) => Điều quan tâm nhất là kinh phí để có thể tậu được em nó
    O:) => Thứ hai là bảo trì em nó ở đâu an toàn và chất lượng
    /:) =>Thứ ba những với đề phát sinh khi em nó làm dâu
    ===>>>Vài dòng tâm sự
    ^.^ Rất mong sự chỉ giáo của các biker:X=D>

#1 lhviet22-ex, 7/5/11
    Sửa lần cuối: 11/6/12
  2. future2

future2 Bằng A2

ex mới ngầu & tiện dụng đó bạn.30t là có Nsr rồi,rẻ hơn ex nhìu.:D

3. i'm comeback

i'm comeback Tập Lái

Ngầu chỗ nào zậy boy ??? 30tr thì mua được N ntn ??? Đợi thêm 15 năm nữa khi EX bằng tuổi của "chú" (chú - cháu) NSR xem xe nào mắc hơn nhé...! 1 cái đầu rỗng tuếch và 1 sự so sánh thật Stupid...

4. Apo

Apo Bằng A2

^.^ Mình nghĩ bạn mới là người cần coi lại đầu óc^.^

5. future2

future2 Bằng A2

30t mua được N RR ngon,giấy nghiêm chỉnh.
    Sự thật là rất nhiều mem biker thấy Ex ngầu.
    Ex có thể đi tour dài,đi chơi,đi làm,đi đường kẹt xe,ít hao xăng hơn N,dễ chăm hơn N,dễ thanh lý khi cần thiết....vậy thì rõ ràng là Ex tiện dụng,thông dụng hơn so với N rồi.
    Có lẽ LS125 của bạn ngầu hơn Ex,tiện dụng hơn Ex,đẹp hơn Ex và hơn rất nhiều thứ nữa... nhưng N cùi bắp của mình thì không dám so sánh.mà trong bài post trước của mình, đâu có nói Ex ngầu hơn N đâu nè.
    thôi,nhiu đó thôi,mình đi mua muối iod bổ sung vào bữa ăn hàng ngày cho bớt rỗng tuếch và stupid nhé.
    Chúc vui.

6. CBR600

CBR600 Bằng A2

khoảng 30-35tr là có 1 em NSR chạy tốt (tốc độ cao hơn Ex, hình thức khá chỉnh chu và giấy tờ nghiêm chỉnh) Đồ đạc thì nếu đã mua đc đúng xe chất thì cũng ko lăn tăn gì. Còn nếu muốn độ thêm thì...vô chừng.vì tham vọng mỗi ng mỗi khác, nên ko nói được giá xe khi muốn độ.

7. PHUC_NT

PHUC_NT Bằng A1

Comment trong topic chủ yếu giúp chủ topic có thêm ý kiến để chọn được chiếc xe vừa ý. Nói năng phản cảm quá.:(

http://www.bikervietnam.com/bfrm/member.php?u=172079Mình cũng cùng các ý kiến trên, >< 30 tr là có thể có 1 chiếc NSR150-RR đời 95 còn tốt về PP lẫn máy móc. còn muốn đẹp thì mua NSR-SP 1 gắp, đẹp từ sườn tới gắp :).giá thì vẫn ngang ngửa EX 2011 . Nhưng nếu bạn muốn mua 1 chiếc xe vừa đi làm, đi học, đi chơi, ...... thì nên mua EX , phụ tùng thay thế và phụ tùng brand new để độ xe bao la. Ý kiến riêng thì bạn nên làm 1 chiếc N cho thỏa đam mê + 1 chiếc xe hiền hiền để đi cày.;)

#7 PHUC_NT, 9/5/11
    Sửa lần cuối: 9/5/11
  8. babynhan

babynhan Bằng A4

Vấn đề phát sinh duy nhất khi chạy N là mỏi tay và muốn chửi thề khi đường kẹt xe =))

9. humal_mal

humal_mal Bằng A2

bạn Nhân có chửi thề khi đi N ko? Mình thì chỉ chửi thề khi đi Win trung quốc độ cafe chưa tới thôi à! đi N dù kẹt 1 chút về cân nặng và kích thước nhưng mình luôn vui và hạnh phúc khi leo lên em ấy và kéo ga. Mải nhìn đường và né mấy bác chạy ngược chiều nên cũng chẳng thấy mỏi tay mấy! ^_^

10. babynhan

babynhan Bằng A4

Chửi hoài à =)) Bây h đợi lấy thêm con khác về để chửi tiếp :(

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...