Nhờ anh em tư vấn độ xe wave s 110

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi duynghia2007, 26/8/17.

1. duynghia2007

duynghia2007 Tập Lái

tình hình là mình co 1 em wave s 110 màu đỏ bánh căm ,mình nên thay cặp bánh mâm 1 thắng đĩa trước loại nào thì đẹp, và 1 cặp vỏ xe hiệu nào là tốt , còn cặp phuộc sau thì giữ nguyên zin hay thay cũng dc , thay bóng đèn pha loai sáng tầm dưới1 triệu la ok . mình chỉ nhớ nhiu thôi chứ còn lặt vặt nhìu lắm .... dàn áo màu đỏ mình muốn giữ nguyên theo xe dc ko ?. Muốn độ kiểng lại nhưng không biết thay đồ gì thích hợp cho xe . nên nhờ anh em giúp đõ mình chân thành cám ơn nhìu !

File đính kèm:

2. dior

dior Bằng A4

Bánh căm thì nên giữ hay hơn. Nhẹ xe hơn mâm. Nếu muốn đẹp bạn lên niềng nhôm, căm mạ cũng đẹp rùi
    Vỏ xe thì nhiều, tùy theo giá nữa. Michelin, dunlop, irc racing, bèo nhèo thì có maxxis
    Về dàn ngoài thực tế tùy theo mắt thẩm mĩ mỗi ng nữa nên cũng hơi khó

duynghia2007 thích nội dung này.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...