Rebel USA Nha trang cb125r club

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi mashimaro14, 11/4/11.

1. Rờ_một_nắm

Rờ_một_nắm Bằng A2

Hihi ! Anh em vẫn là anh em thôi. Vẫn cafe, trà xanh đều đều . Đa số đều đang tích vốn để tậu pkl, em thì mới bị tai nạn và nát con R15 ràu. Đang rầu thúi ruột đây.

2. VanHeng

VanHeng Bằng A4

sao sui vậy?rồi thân thể e sao??xe cộ sao?lí do kể nghe để Ae chia sẻ rút kinh nghiệm đi em!

===== Bổ sung vào lúc 19:14 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 19:04 =====

Thắng,phương,Tín,Triết,Khang,Hải,Tommy.Anh tặng cho AE một món quá nhỏ này hy vọng Ae sẻ trỗi dậy lòng đam mê và tình thân ái ngày nào.
    Bài hát của Hội Cb125r Việt Nam:

Những cung đường , đã hằn sâu in dấu lốp, chặt tay ga ta đi đến cuối chân trời
    Tình anh em ta bên nhau trong lòng ta luôn mang khát vọng
    Dù qua bao phong ba mãi không phai nhòa
    Cuối chân trời , dẫu mưa giông hay bão tố
    Thì anh em ta bên nhau ngại chi không bước…

ĐK:
    Vòng sên vẫn cuốn , dẫu lốp xe có hao mòn
    Dẫu đi qua bao nhiêu cung đường gian nan
    Dù cho bao khó khăn không làm nhục chí chúng ta được
    Vì ta chung niềm đam mê ... (x2)

CB VIỆT NAM
    Ae NT thân mến!!Món quà này là của Ae NT thân tặng Chi hội SG và cho đến bây giờ Món Quà đó luôn đi theo và gắn bó cùng Chi Hội SG suốt con đường phát triển và trụ vững.Chiếc xe có thể thay đổi nhưng những cảm xúc và tấm lòng con người SG+NT không bao giờ phai mờ.Cánh chim SG không bao giờ lớn mạnh nếu như không có những Cánh Chim NT,VT,và cả Nước.

3. Rờ_một_nắm

Rờ_một_nắm Bằng A2

Em ko sao. :) Chỉ bị trầy sơ sơ thôi. Nhưng chỉ xót cái xe. Nó ko tự lành được. Xảy ra tai nạn là do em bị 1 người đi từ đường nhỏ ra tông vì lý do người đó chạy xe nhưng mắt để dưới ass. Hiện giờ xe em vẫn nằm trên CA. Anh Tài đừng lo. Anh em chúng ta sẽ sớm gặp lại và cùng nhau chinh phục những cung đường đẹp. Đây chỉ là khoảng thời gian để lên đời chiến mã của mình thôi.
    @ Chương trình Phan thiết : Anh cứ lên lịch đi rùi anh em cùng thảo luận, thống nhất. ;)

4. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Tín giúp a chuyển thông điệp này đến Ae NT,để cập nhật chương trình e qua Lich off của Hội ngay trang 1 sẻ có đầy đủ và chính xác nhất

5. tempo782

tempo782 Bằng A4

Chtr tour đã có nha Tín....chia bùn vụ cái xe...

6. Rờ_một_nắm

Rờ_một_nắm Bằng A2

Ok anh ! Nhưng cố gắng đừng gần quá nha anh. Em cần khoang 2 tuần để sửa xe. Hehe. Ko là đạp xe đạp đi off. B-)

7. doanbaokt

doanbaokt Bằng A1

chào ae! trong hội em thấy có 1 chếc cb đỏ lắp mỏ cày bên dưới. Cho em hỏi mỏ cày đó phải làm hay mua và mua thì ở Nha Trang có không giá bao nhiêu. Em ở Tuy Hòa cũng gần Nha Trang .. nếu Nha trang có thì cũng tiện! cảm ơn

8. VanHeng

VanHeng Bằng A4

Bạn nên giao dịch với Rờ Một Nắm đó.Chùm giao dịch "đồ chơi" đó bạn.:D

9. Fenris

Fenris Bằng A2

Cũng lâu rồi , mình mới vào lại ngôi nhà của hội CB125R cả nước nói chung và anh em NT nói riêng .... Thấy những anh chị em SG vẫn còn hừng hực khí thế như ngày nào mình thật sự thấy rất vui , mừng cho NCCKM - SG . Chợt nhìn lại ACE NT thấy vắng lặng quá .... Hầu như Club NT đã dần không còn đc đông đủ như xưa , những thành viên gạo cội đã lui dần về phía sau rồi . Sự nhiệt tình và niềm đam mê đã lắng dịu xuống .... Giữa những thành viên của Club NT , đâu đó vẫn còn những anh chị em giữ nhiệt huyết cũ , vấn đề chỉ là thời gian thôi , đúng không nhỉ mọi người ! Mình đưa tất cả các anh chị em Club NT đến với nhau , và không bao giờ muốn tàn cuộc sớm như vậy .... Chúng ta chỉ tạm dừng chân , và sẽ lại khởi hành ... đúng không mọi người .. Để đi cùng với tất cả các anh chị em khác cùng đam mê ... Cảm ơn tất cả các anh chị em hội SG , đã ủng hộ và khích lệ tinh thần Club NT , toàn bộ những anh chị em còn đam mê và nhiệt huyết sẽ không phụ lòng mọi người đâu ... các anh chị em là đầu tàu , và NT sẽ là những toa tàu và mắt xích , tất cả sẽ lại lăn bánh tiếp tục trên những cung đường sắp tới ...Chỉ là thời gian thôi , và mong sao cho thời gian đó chóng đến , để chúng ta lại đc hội ngộ cùng nhau
    P/S Anh Tài :
    ---- Hội NT chúng em có thể không tham gia vào chuyến đi Phan Thiết sắp tới cùng các anh chị em đc ! Vì nhiều lý do khách quan , nhưng mọi người hãy tin rằng , hội NT vẫn đang nỗ lực hết mình để " leo thang vũ trang " đợi dịp cất cánh tiếp với NCCKM - SG . Tất cả vì đam mê , không thể phai tàn 1 sớm 1 chiều đc . Thời gian là gió , thổi tắt ngọn lửa đã gần tàn và bùng lên ngọn lửa mới mãnh liệt hơn .... mọi người nhỉ ! Chúc sức khỏe toàn thể các anh chị em ...

10. cnghich

cnghich Bằng A2

Mong AE NT có thể sắp xếp để cùng bay vs AE SG trong chuyến sắp tới, vì lâu lâu mới có 1 chuyến đi mà :D.

Gởi lời thăm tới tất cả AE NT và 1 số AE đã biết mặt mình :p (tại mới biết có 1 số người thôi)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...