Liberty Muốn mua chiếc Liberty ABS mà phân vân

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi ndanhntb, 15/10/15.

1. ndanhntb

ndanhntb Bằng A1

Thấy chiếc Liberty ABS hợp mắt mình mà sao xem dòng 3V ie trước nó nhiều người kêu than ăn xăng quá mức với máy nhanh xuống, chạy thời gian phải thay nhiều thứ mà giá thay bị đại lý cắt cổ (cao hơn nhiều giá đề xuất phụ tùng của piaggio). Ai đang đi dòng 3V ie xin cho mình ý kiến, chắc động cơ mới này có cải thiện hơn thấy bảo thử nghiệm 1.000.000 lần trước khi xuất xưởng mà tạ Cảm ơn mọi người. Đang đi xe số, muốn thêm chiếc ga nếu chi phí vận hành lớn quá thì chắc lấy Grande thôi

dragonkt thích nội dung này.
  2. ndanhntb

ndanhntb Bằng A1

Không AE nào trên này đã từng đi sao!

3. ndanhntb

ndanhntb Bằng A1

Về chăm sóc khách hàng, thấy piaggio việt nam quan tâm tốt, cùng 1 câu hỏi qua đường dây nóng nhưng cách giải quyết của piaggio làm mình thấy hài lòng và có cảm tình!

4. hm.quang

hm.quang Tập Lái

Đang chạy s 3v 150 được 3 năm, 20.000 km chưa bị gì ,đường trường 40/l thành phố 35 ,bốc, đầm

5. ndanhntb

ndanhntb Bằng A1

Nếu 150 thế thì 125 bản mới này chắc không đến nỗi nào, bốc - đầm là mình khoái!

6. dragonkt

dragonkt Tập Lái

Bác ơi, con Li mới này cải tiến nhiều cả về máy móc và xe rồi. Bên Piaggio hình như noá có thêm cái Piaggio care đấy, nên mình nghĩ là nên mua ạ. Thêm ABS nữa rất hợp với thời tiết nắng mưa như VN mình!!

7. THE LIGHT

THE LIGHT Bằng A1

Súc đi bạn, máy móc khác hết đời trước, xe mới chưa ai mua nhiều đâu, nên ko ai trả lời dc. Vào Piaggio SAPA mà mua, thấy Topcom hét giá quạ

8. vespafan2010

vespafan2010 Bằng A1

Theo thông tin từ Piaggio thì xe này tiết kiệm xăng hơn, và giảm được tới 70% tiếng ồn đó bạn, dùng động cơ mới iGet êm ái hơn. Bạn tham khảo thêm ở đây nhé
    vespalx. com/xe-may/piaggio/piaggio-liberty-abs.aspx

9. Mina 1303

Mina 1303 Tập Lái

e là nữ cũng đang định mua liberty abs mà phân vân quá có ai đi rồi giúp e k ? hay là e lại mua grande cho bền các bác nhỉ.

10. luan.nguyen

luan.nguyen Tập Lái

Liberty ABS mình đang sử dụng, động cơ mới chạy êm, không quá ồn như các dòng trước, cũng ít tốn xăng hơn. Thắng ABS cũng ngon, đỡ trượt bánh nhất là thời tiết mùa mưa ở SG, mưa như cơm bữa.

Mình đi cũng hơn 4000km rồi, máy móc ổn, chưa sữa chữa gì đáng kể ngoài thay nhớt và bảo dưỡng định kì. Hôm trước xách đi phượt ngon lành cành đạo :D:D:D

Mỗi cái đi chậm thì nó hơi bị dầm tí

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...