Mua xe Winner được tặng mắt kính Police???

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi lauchuacay, 20/3/17.

1. lauchuacay

lauchuacay Bằng A1

Hiện tại em đang sử dụng xe winner vẫn dùng dầu hãng. Muốn thay đổi ra một số dòng sản phẩm tốt hơn nên lên tham khảo anh em về Mình mua winner 150 được tặng cái mắt kính thời trang hàng hiệu Policẹ Vậy các bạn đã mua xe này thì được tặng model ji?
    Mọi người vào đây chia sẻ nhé.

https://hondaxemay.com.vn/tin-tuc/rinh-qua-thoi-thuong-voi-chuong-trinh-uu-dai-honda-winner/

2. steven190

steven190 Tập Lái

Winner còn chạy dầu hãng mà đòi đổi thành winner 150 thì quá chừng máu rồi cụ ơi. Em nể cụ quá. Nếu kính Police thì em nghĩ mấy loại kiểu như trên hình đấy, mắt chuồn Polaie chẳng hạn.

3. racinglife

racinglife Bằng A1

Xe Winner 150 đi thích lắm, mình đã chạy thử ở HEAD thấy rất hài lòng từ côn tới số và động cơ mạnh mẽ 150 của nó, rất vọt và bốc. Nếu có điều kiện thì bác đối cũng được. Con này ngon hơn hẳn.

4. racinglife

racinglife Bằng A1

Xe Winner 150 đi thích lắm, mình đã chạy thử ở HEAD thấy rất hài lòng từ côn tới số và động cơ mạnh mẽ 150 của nó, rất vọt và bốc. Nếu có điều kiện thì bác đối cũng được. Con này ngon hơn hẳn.

5. lauchuacay

lauchuacay Bằng A1

Tặng cái kính tới 5tr, chắc mấy dòng như cụ nói . Em đang nghĩ tới mấy dòng S88, đi chung bộ nhìn ngầu lắm .

6. billy207

billy207 Bằng A2

Động cơ của Winner 150 là cùng 1 động cơ với CBR150 nên chạy bốc là đúng rồi.
    Công suất tối đa 11,5kW/ 9000 vòng/phút
    Mô men cực đại 13,5Nm/ 6500 vòng/phút
    Khoảng sáng gầm xe 167 mm
    Dung tích xy-lanh 149.1 cm3
    Côn tay 6 số.

Sáng gầm với động cơ này đi phượt ngon.

racinglife thích nội dung này.
  7. billy207

billy207 Bằng A2

Kính Police Neymar đại diện đáy bác, thằng cha đó đeo nhìn ngầu quá! Mua con chơi đi bác!

8. nglinh123

nglinh123 Tập Lái

9. racinglife

racinglife Bằng A1

Bác cho em hỏi 1 câu là con này nó kéo hết ga thì được bao nhiêu cây chuối vậy?

10. billy207

billy207 Bằng A2

Kéo hết thì đưộcới hơn 160km nhá, nhưng mà em khuyên bác đừng thử tới mức này, dân không chuyên thì dễ vỡ lắm.

11. racinglife

racinglife Bằng A1

Mua phiên bản thể thao thì mới được tặng cái kính tới 5tr phải không bác? Chứ con nào cũng chì có 1 loại kính thì hơi không hợp lí.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...