Naked Moto Benelli Cocle 150cc - Chi tiết

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi harynokawa, 19/5/12.

1. KelvinTruong

KelvinTruong Tập Lái

Em này thì chưa được đụng tới nhưng thằng em nó WorX 125 thì mình mổ bụng phanh thây rồi. Ngon so với tầm tiền, máy móc khung sườn đồ mũ gia công tốt. Xe chạy tương đối đầm, đề 3 được so với phân khối và cái xác xe, xăng giao động mức 40km/l tuỳ cách chạy và máy móc như thế nào. Con mình đang đi thì do thằng chủ củ chạy xe đổ xăng không đổ nhớt nên không dám phán bừa nhưng với xe 10k cây và gặp nhầm chủ phá của thì mình thấy em này máy móc khá ngon.

#51 KelvinTruong, 18/12/12
    Sửa lần cuối: 18/12/12
  2. Binhchap

Binhchap Tập Lái

Vâng mà em nghe nói con này ra hn rồi đúng ko ah có anh em nào biết số dt của motorrock ở hn ko ah cho em để em hỏi rõ xem giá nó như thế nào với

3. nhimsonic89

nhimsonic89 Tập Lái

con nay ko phai benelli 150 http://dantri.com.vn/o-to-xe-may/benelli-vlm150-them-su-da-dang-cho-phan-khuc-150-phan-khoi-689221.htm

4. Usher9x

Usher9x Tập Lái

Thế tóm lại là đi con này có được ko hả mọi người ?

5. boyc0don

boyc0don Tập Lái

Bác nào đi rồi cho cảm nhận về con này cái ? Em tính mua con này mà sợ đi tốn xăng và hỏng vặt qá :-s

6. 681945latoan

681945latoan Bằng A1

Chưa chạy bao giờ nhưng cũng đang nhăm nhe :81: Cho bác cái link cho dễ tìm hiểu http://www.benelli.com.vn/vn/product/4/vlm-150.html.nghe dân chúng nói chất lượng cũng ok.Làm cái mỏ cày bên ViettuanGc bỏ vô nữa thì quá đã.Nghe nói làm giấy tờ hít 55 chai thì phải :74:

7. boyc0don

boyc0don Tập Lái

làm gì có giá 55chai bạn , bên motorock 42 hay 44 gì đó , bao giấy luôn r` , sợ đi 1 thời gian nó hao xăng k chịu nổi ấy chứ , tại thấy trên mạng có mấy người vữa mua đã bán rồi , k biết có sao k nữa . Ai đi rồi cho 1 lới khuyên chân thành cái :69:

8. tringuyencao

tringuyencao Tập Lái

Mình hiện đang sở hữu con này. Cá nhân mình thấy chiếc này đi Ok. Giá bao gồm giấy tờ là 55 chai như bạn ở trên nói. Ai cần thêm tt gì về chiếc này có thể hỏi mình. Mình mới đi tay côn đc 4 tháng, có gì a e thông cảm nếu câu tl của mình chưa đầy đủ

9. dungbt

dungbt Bằng A1

Cocle 150 là của Generic chứ đâu phải Benelli :107:của Benelli là VLM 150 mà, mặc dù chỉ khác cái đầu đèn nhưng là 2 thương hiệu khác nhau:93:
    Benelli là nhãn hiệu của Ý hiện tại thuộc quyền quản lý của TQ, còn Generic thì mình không biết :125:

10. truongtrung84

truongtrung84 Bằng A1

Cái tên xe thì nó thích ghi cái gì mà chẳng được,chỉ cần không đụng chạm vào các hãng nổi tiếng là ok

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...