Liberty Việt Nam 2011: Update hình ảnh, trao đổi, thảo luận

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi ti_su, 12/1/11.

1. robocopvn

robocopvn Bằng A2

vậy thì không phải lăn tăn bác ạ :D ko tốn nhiêu hết. Tốn hơn mấy em xác nhẹ AB CLICK vì xác xe nặng hơn, chứ so mấy con nặng xác như Dylan, SH thì tương đương ạ.

1 ngày em đi gần 50km, một tháng 750k-800k tiền xăng cho 1500km.

2. thanhbk

thanhbk Bằng A1

Cao 1m50 chạy vespa lx 125 ie nhưng cao quá!e hạ phụt xuống 5 phân rồi!giờ gọt thêm Yên xe đc ko các bác nhi?

3. mptb85

mptb85 Bằng A2

-khuyên bác không nên gọt nữa, e thấy xe Piaggio sag trọng, lịch lãm và tôn dáng nhất ở cái chiều cao yên, trông xe vậy chứ Lx cao ngang SH đới bác, vậy thì mấy e chân dài ngồi mới tôn dáng chứ. xe bác đã hạ thụ 5cm rùi mà lại gọt yên nữa thì ...e Xin lỗi bác nói một câu chứ, không khác gì con lợn lùn đâu bác.
    -Ngay từ đầu nếu biết là không với đc chân thì bác nên mua cho bà xã e Lead, như thế sẽ hợp hơn chứ mua Lx mà lại hạ thấp xuống thì e rằng ...

4. thanhbk

thanhbk Bằng A1

Vấn đề ở đây e chỉ thích Vespa!các xe khác ko bàn tới!thấy mọi người đều gọt yên cả(cao tầm 1m5) :(!gọt yên để chạy xe an toàn các bác ạ!Ngồi lên toàn chạm mũi bàn chân :(

5. vespafan2010

vespafan2010 Bằng A1

Em nghĩ là đúng như những gì bác tiên đoán....B-)
    http://vespalx.com/dai-ly-piaggio-%E2%80%9Cnoi-guong%E2%80%9D-head-honda/
    http://vespalx.com/khan-hang-liberty-i-e-giai-thich-cua-piaggio-viet-nam-chua-du-thuyet-phuc/

6. thanhbk

thanhbk Bằng A1

E nghĩ đang làm giá!TrangLe ở Đà Nẵng cũng gỡ bỏ Giá cho xe Li rồi...:(!hic..
    Chắc giống HonDa rồi!hãng nào rồi cũng thế cả!thấy mua nhiều thì lại găm hàng và nhất là gần đến tết nữa...
    Điệp khúc...

7. Trồng Cà

Trồng Cà Tập Lái

Ông có suy nghĩ tý nào không khi quote lại 1 cái bài cách đây 11 tháng ??? và giá của Liberty bây giờ ở HN ổn định thế nào :-j
    Thực ra thì ở các tỉnh và tphố khác mình không biết thế nào chứ ở Hà Nội, hôm 13-11 mình mua xe, đúng giá luôn, được cái người nhà làm Piaggo nên cũng được bớt cho 5 loét, còn 56.300k :))

#417 Trồng Cà, 2/12/11
    Sửa lần cuối: 2/12/11
  8. Tony191979

Tony191979 Bằng A2

Thực ra thì ở các tỉnh và tphố khác mình không biết thế nào chứ ở Hà Nội, hôm 13-11 mình mua xe, đúng giá luôn, được cái người nhà làm Piaggo nên cũng được bớt cho 5 loét, còn 56.300k :))[/QUOTE]
    ở sài gòn k cần người nhà làm o piaggo cũng mua dc giá đó vậy bạn :D

9. luuconghoa

luuconghoa Tập Lái

thế thì bạn xem lại hộ cái
    hôm 29-11 mình mua con này cho ông anh trên phố Huế có 55.8mil thoai (mất 3 ngày mới lấy được hết giấy tờ để đk)
    mà trong báo giá giữa công ty khác giao hàng cho cty mình mua chỉ có 54.450mil thoai đấy nhé
    ==> người nhà mà ăn nhau dữ quá nhỉ

10. robocopvn

robocopvn Bằng A2

ở ngoài HN làm ăn thế nào đấy

em sinh hoạt bên otofun ngoài HN nhiều bác mua LX i.e và Li i.e 1 2 tháng vẫn chưa có giấy tờ để làm biển số v.v...

trong này em mua hôm trước hôm sau đã xong biển số, có giấy hẹn 14 ngày lấy cà vẹt

chuyện giấy tờ thì thế, còn chuyện găm hàng ép giá thì em chưa thấy bao giờ =DDDDD. Em nghĩ theo văn hóa châu âu thì họ không có chuyện nghĩ cái lợi bé xíu trước mắt mà mất cái uy tín lâu dài đâu ạ :D đại lý nào mà lôm côm tự ý bán cao giá hơn bác cứ call lên văn phòng của piaggio VN mà than phiền, hoặc là hù sao giá cao thế, để em gọi lên hỏi hãng mẹ thì các bác sẽ thấy ngay tác dụng

mọi người cứ nhìn cái uy tín của Honda hiện nay thì sẽ biết về lâu dài nó hại như thế nào

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...