Kiểm soát chặt trước trào lưu chơi xe phân khối lớn

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi Percy, 13/7/12.

1. levietcuong08

levietcuong08 Bằng A2

rất hay một thông tin rất bổ ích , nhưng với cái kiểu xiết chặc thì đam mê của mình chắc khó thở

2. MrCat00thay

MrCat00thay Bằng A2

em nghĩa tụi NÓ không chịu đâu anh ơi, vì nếu làm vậy tụi NÓ mất nhiều tiền lắm, em thấy mỗi hội MOTOR phải đóng mấy loại tiền cho cơ quan quản lý (hình như là bộ thể thao) lận mà.

giờ mà dẹp hội MOTOR rồi cho thi đại trà thì tụi NÓ mất 1 khoản tiền rồi

muốn mua em CB-400 cùi cùi đi thôi mà cũng không được, buồn quá, em nó có phải hàng thứ dữ gì đâu cơ chứ

3. storm_ty07

storm_ty07 Bằng A4

pô xe PKL bản thân nó đã uy lực rồi :D 250cc nghe phải khác 110cc 125cc 150cc chứ nói chi là 600cc rồi lớn hơn nữa.xe thì cho nhập mà bằng A2 thì hạn chế,đâu phải ai mua xe PKL cũng có thời gian tham gia CLB moto,rồi tham gia các hoạt động của hội mà đọc nghe xong thấy vô lý ở chỗ"Vừa nhăn nhó gượng đứng dậy để cố đỡ chiếc xe tay ga lên, chị Dung vừa thều thào chỉ tay về phía 2 chiếc xe phân khối lớn đang gầm rú chạy phía trước: Nghe tiếng xe ầm ầm phía sau, tưởng cướp giật, tôi hoảng quá rà xe vào lề, ai ngờ bị hơi nóng từ pô xe dồn dập thổi thẳng vào mặt, loạng choạng nên mới bị té…"
    TRước giờ bài nào viết về đề tài này cũng có điểm chung là tác giả rất yếu kiến thức về chủ đề này
    CHo nhập xe bán xe thì cũng nên cấp giấy cho người ta chạy chứ

4. toan0701

toan0701 Bằng A4

bác là đồng nghiệp anh ta thì xin bác hãy gửi những link này cho anh ta đọc để xem a ta có ái ngại mà bỏ thẻ nhà báo đi ko:155: ko hiểu sao cho toàn mấy thằng trồng chuối đi bán khoai nhỉ ko bik gì cũng ghi. như kiểu tiêu chuẩn âm thanh của vn thì chắc cũng chả có chiếc cub hay 67 nào mà chạy nói chi cả cái hội harley ở hà nội thế kia. các cụ thời nay lắm hài.:97:

5. nhatminh_2612

nhatminh_2612 Bằng A2

Thưa với bác là tham gia CLB môtô chính quy ko cần phải đóng tiền gì khác cả, ngoài phí hoạt động của hội, 1 năm đóng 1 lần thôi, tùy từng CLB mỗi quận số tiền cũng ko đáng kể. Và mỗi lần đi công tác như hộ tống, diễu hành...thì ở trên có trợ cấp phí cho hội, nhưng thường là cho hết vào trong quỷ rồi tùy từng hội muốn giải quyết thế nào. Còn từ thiện thì tùy lòng hảo tâm ko ép buộc ai cả. Ko có cái vụ đóng mấy loại tiền cho bộ thể thao như bạn nghĩ đâu nhé :-O:D

#45 nhatminh_2612, 17/7/12
    Sửa lần cuối: 17/7/12
  6. Longrebel

Longrebel Bằng A4

Đồng nghiệp là cùng làm báo chứ không phải làm chung cơ quan, tòa soạn bác à. Em đã có tìm hiểu rồi bài viết đó là do cộng tác viên viết chứ không phải một phóng viên chính thức

7. sonbibo

sonbibo Bằng A2

Bạn này nói quá chuẩn luôn nè:75:Không có mấy cái vụ đó đâu,chỉ là lần đầu gặp mặt ra mắt các hội viên:62:rồi lâu lâu giao lưu với các Anh em xem có biết chơi hay ko mà thôi:107:

#47 sonbibo, 18/7/12
    Sửa lần cuối: 18/7/12
  8. dcr.bear

dcr.bear Bằng A4

Càng bóp chặt thì sẽ càng dễ bung ra......hạn chế motor rồi sau này hạn chế xe gắn máy riết bắt dân đi xe Buýt của nhà nước:))

9. Bách Sang

Bách Sang Bằng A2

E là e thik kái tính thẳng thắn của bác đấy!!!
    bức xúc thì nói,tức nước vỡ bờ@@

10. waverepsol

waverepsol Bằng A4

bộ máy nhà nước bây h toàn con cháu cha tụi nó đưa vô ko àh.... Chỉ đc cái gốc mạnh chứ học hành ngu như bò, ngồi ko nghĩ ra mấy cái luật nhảm nhí.....

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...