Khác nhau giữa Liberty “nội” và Liberty nhập khẩu

Thảo luận trong 'Piaggio' bắt đầu bởi CongLap, 15/1/11.

1. Bà 8

Bà 8 Bằng A2

Giá có vẻ tốt quá nhỉ
    Nhưng mà không biết chất lượng thì sao

2. phamtuan_romano

phamtuan_romano Tập Lái

chiếc này mà ko đẹp hả, chiếc "Sh...ark" trong ava của người nhìn đã thấy nản roài :p hehe. chê Liberty ko đẹp thì bùn cười thật b-(

3. minhtrung811

minhtrung811 Bằng A3

Đẹp hay không tùy mắt mỗi người, lịch sự giùm chút, mình có nói xe mình đẹp hay xe Liberty xấu đâu, bạn thích bới móc người khác quá. Mình thấy Liberty này ngoài đường rồi, thật sự nó khá nhỏ, nhìn thấy là biết ngay Liberty chẳng nhầm với xe nào được, nên mình mới nói nó Độc, không chỉ Liberty mà các dòng khác của Vespa cũng vậy. Mình thấy sao thì nói vậy, bạn đừng có gây chuyện, mỗi người mổi ý, bạn có gì hay mà bắt mình phải theo ý bạn.

Con Liberty này bánh sau bự hơn tí thì nhìn cứng xe hơn nhỉ, đường kính bánh xe sau hơi nhỏ nên có nhiều khoảng trống nhìn không cứng cho lắm. Vote cho xe sang giá hợp lý, mua tay ga thì đừng lăn tăn xăng cộ, nghĩ về nó hoài thì khó mua xe lắm, cứ trên 30km/l thì múc thôi.

#43 minhtrung811, 26/1/11
    Sửa lần cuối: 26/1/11
  4. mamakevin

mamakevin Tập Lái

Xe đẹp giá tốt, mỗi tội cái yên ngồi đau đít quá.

5. ThienBiBo

ThienBiBo Bằng A2

Bữa dụ dỗ ông già ra đại lý Piagio xem mắt em này rồi.Nhìn xe có vẻ hơi nhỏ so với trong hình và củng hơi nhỏ so với papa và 2 anh em mình.Cuối cùng ổng lại chấm chiếc Beverly mà có điều cái xe này mắc gần bằng SH2010 luôn rồi :(

6. hungdragon

hungdragon Tập Lái

Kết bác này. be 2010 phê thế còn gì. về lướt rồi bác ko phải hối hận đâu!

7. Nouvoxicut

Nouvoxicut Bằng A4

lyberty nhìn đẹp quá mà mỗi tội lại gần ngồi thì hơi nhỏ so với dáng nam.nữ thì quá ok.còn trai ngồi lên thấy dáng gù gù kì kì.

8. cutetop1

cutetop1 Bằng A1

hum qua đi ug cafe mới thấy con này nhìn phía khá nhỏ ...... con gái đi thì đẹp gọn

9. kunkonbabi

kunkonbabi Tập Lái

Bạn LucasHua đã lấy con vịt này chưa, cho mình tham khảo ý kiến xem đi con này thế nào với, mình đang định múc 1 con 125 thôi, cũng ra Tô hiệu ngắm chán chê rùi nhưng còn vấn đề máy móc làm mình phân vân quá....

10. Piaggio

Piaggio Tập Lái

So với các xe lắp ráp trước đây thì xe Li Việt đã có cải tiến đáng kể về máy móc rồi đó bạn ơi để thích hợp với thị trường Việt Nam mà :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...