két nước bị kiu to ???? Helppppp

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi kikasu1314, 26/6/14.

1. kikasu1314

kikasu1314 Bằng A3

Mình là nouvo LX 2009 , chạy bình thường , hôm mưa to mưa nên xe hơi dơ , mình về nhà tự rửa xe lun , r tối hôm đó mình chạy thì nghe tiếng kiu khọt khọt từ két nước rất to , mình tưởng hết nước giải nhiệt hay gì đó , nên mình lập tức mở bình dự trữ thì vẫn còn nước , và mở lun cả két nước mở nắp ra lun thì cũng còn nước lun , mà đề máy , dặn ga thì k thấy nước ọc lên , thường mình thay nước là đề máy dặn ga lên thì để ý là nước sẽ ọc ra khi k đóng nắp ??? Anh chị em nào bíc két nước bị gì thì giúp mình với , đề máy garanty và dặn ga nhẹ kiu khọt khọt rất to và rất khó chịu . Và khắc phục sao ??? có chỗ nào chuyên về két nước k ?? mình sợ bị vẽ . :((((( cứu mình với , xin cám ơnnnnn nhìu .:79:

2. binhoc_89

binhoc_89 Bằng A1

chạy wa nhà mình mình xem thử xem sao?200 nguyễn tiểu la f8 q10.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...