Hình ảnh offline " HỘI TẦNG HẦM "

Thảo luận trong 'Hẹn café - Offline - Đi bụi' bắt đầu bởi langtuamnhac, 14/2/12.

1. langtuamnhac

langtuamnhac Bằng A4

giữ sức khỏe cho mau hồi phục mới đào hầm với tụi a đc e zai ơi..cố lên:D:D:D:D:D:D
    xe víp + chở gái + full face thì mưa bão ko xi nhê hahahah chuyện nhỏ phải ko e heheheh=))=))=))=))=))

2. gravita

gravita Bằng A4

- Xe Vip : cái này anh không cần khen xe em nữa đâu , nghe anh Ch khen hoài em ngại lắm rồi :">
    - Full face : còn thiếu là lật cằm , 2 kính và đặc biệt là hàng hiệu giá củ kiệu :X
    - Chở người : con làm việc tốt thôi má ơi ^:)^

3. Ju Trần

Ju Trần Bằng A2

e ko đi đc , ở nhà bùn .....................

4. langtuamnhac

langtuamnhac Bằng A4

trong cái thiện sẽ đc cái sướng:)):)):)):)):))

5. Tôn Ngộ ghê

Tôn Ngộ ghê Tập Lái

bình thường thui:p:p:p:p:p du lịch mà TrùmB-)

Tuor BCV là tuor hành xác....
    2 vợ chồng & đứa con không thể về vì phà không chạy,mưa bão lớn mà thèn bảo vệ kiu đi về từ hướng VT quốc lộ 51....
    Nên phải đi kím nhà trọ ...mà không tìm ra.......người thì ướt như con chuột. Chỉ tội nghiệp lo sợ cho thằng con zai nó bị bịnh thì toi
    May mà ngồi ăn bún bò mà ngồi than fiền về chuyện không nhà trọ ...chủ nhà 1 cô gái dễ thương thấy bác Tôn hen sâm nên cho ngũ qua đêm không tính tiền
    Không bít tại sao mà đêm hum qua không thể ngũ ở nhà cô bé bán bún bò đó...nên trời vừa sáng trốn về sào gòn mà chỉ gửi cô bé với 1 nụ hun nhẹ nhàn sâu lắng đầy cảm súc>:)>:).......
    Thật là 1 tuor hành xác............
    lần sau có thêm tuor như thế chắc phải mang 2 ba lô hành lí & 3 bộ quần áo mưa, 2 áo mưa lớn chùm hết người họa may còn giữ 1 chút khô ráo để chạy xe típ.....

#525 Tôn Ngộ ghê, 2/4/12
    Sửa lần cuối: 2/4/12
  6. suzuki_raider

suzuki_raider Bằng A1

:"> sau khi đi hoang 2 ngày , bia rượu và ... hành xác với bão , với người =)) ... em đã về đc đến nhà . hôm wa chạy đến bình thạnh rồi mà chịu ko nỗi nữa nên e và a Nu chui vào nhà nghỉ tránh bão , sáng nay khởi hành về .

1 Chuyến đi hết sức " tầng hầm " ... thật vui khi đc đi chung với các a , chị :D

Hẹn a chị 1 ngày gần chúng ta cùng bựa típ :X

7. boystreet8x

boystreet8x Bằng A2

a Thím Thịnh: Hùi sáng hay tối chú nt hỏi xin số đt pé kia là thế lào? kkk. Nếu mún a giúp chú làm quen nhé để có thể bỏ được từ "THÍM" T. kkkk
    Hôm qua về được tới nhà là bay dzo lun phòng tắm, tắm nước nóng xong người nó khỏe gì đâu á ^^
    @A Tôn: Cũng may lúc té e bé ko sao... mô phật... Cuối cùng cũng có được 1 tour hành xác nhớ đời phải ko anh Tôn ^^

8. trummaxalo

trummaxalo Bằng A2

ai biểu ko chịu đi . Đi vui thấy bà . Luôn thót tim , vui muốn ói luôn , vui ko thể tả luôn , vui hơn cái vui đó nhiều lần là về đc tới nhà bình an . Hehehe .

9. langtuamnhac

langtuamnhac Bằng A4

Xin thông báo đến toàn thể ACE:
    Tiền quỹ vui chơi hôm qua ở Bò Cạp Vàng mình còn giữ 850k
    Mình tính trích ra 400k để mua bánh mừng đầy tháng con ku danh vào Chủ Nhật này, còn lại 450k ace mình sẽ góp vào tiền ăn uống vào off tối thứ 6 tuần này . Ý kiến vậy đc ko, ace cho ý kiến nhé. Thân!

10. minhmax1294

minhmax1294 Bằng A4

cho đệ tham giá với dc hog daica lkalalalalaal.............

bữa nào có dip call nhậu chơi nha anh khôi heheheh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...