Sport Help me: PN R175 LIMITED HAY Hyosung Aquila GT650R

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi windy198x, 30/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. windy198x

windy198x Bằng A3

Bẩm các bác. Em xin không bàn nhiều và tuyệt đối xin các bác ko ném gạch đá, đả kích. Nếu mún giúp em thì ở lại, nếu ko e mời bác lúc khác ghé chơi.
    Việc là thế này. Hum nay e bik thêm thông tin một chú MOTOR khác là Hyosung Aquila GT650R.
    Trong khi em lại đang tính lên chú PN R175 LIMITED của VISITOR.

Về giá thì hai chú này khác nhau. E hiện tồn dư khoảng 200tr.
    Vậy e chân thành nhờ các bác bỏ qua hết các dòng xe khác, chỉ tư vấn một trong hai em này, ko nói xuất xứ và tốc độ, e chỉ cần mẫu mã và chất lượng là hai thứ em cần các bác tư vấn, đó chính là vấn đề e nhờ các bác vô cho e lời khuyên.

Kính mong các bác BIKER luôn hết lòng vì em chỉ là BIKER GÀ thôi....các bác có ném đá ném gạch e cũng chả hiểu gì.>:). Báo thêm là ư chưa có học A2....hi.

E chọn ai đây: PN R175 LIMITED VS Hyosung Aquila GT650R

#1 windy198x, 30/5/12
    Sửa lần cuối: 31/5/12
  2. ballack1908

ballack1908 Bằng A2

đã thấy 1 em r175 chạy rồi,dáng được,bô ấm...nói chung là đi hù mấy em tin tin thì dc :))
    gt650r thì dáng xe lớn,tất nhiên là gút hơn rồi chứ bác
    200tr ko mua xe j` trong 2 con này cả

3. vhoangvl

vhoangvl Bằng A4

200tr thì kiếm 1 e cb400 hay 1 em cbr 600 date lâu 1 chút , giấy tờ sang tên thì ok ............

4. swiatch

swiatch Bằng A1

So sánh khập khiễng quá . 3000USD với 8000USD .
    Hyosung ở Châu Âu người ta chạy nhiều . Giá tốt đi kèm với chất lượng .( giống như KIA vậy )
    Không biết trình lắp ráp ở VN sao thôi . Nhuk nếu bác chọn PN 175 thì cũng vậy .

http://www.vatgia.com/raovat/1536/4981208/can-ban-xe-moto-hyosung-aquila-gt650r.html <~~ bạn mua em này đi . 90 chai + 10 chai làm a2 nữa . Hình như mình nhớ Hyosung chỉ có date 2010 thôi , nên bạn khỏi lo tuổi em nó già . Choy 2 hand , tầm 100 chai còn lại lên các thứ cho e nó và chăm sóc vợ con .
    Chúc bác có xe tốt :)

5. Luxray

Luxray Bằng A2

1/Sai box rồi ==> qua đây lập topic nhé http://www.bikervietnam.com/bfrm/forumdisplay.php?f=429
    2/Hai xe này khác nhau quá nhiều về : giá , cc , thương hiệu , điều kiện chăm sóc , xăng cộ , bằng a2 và a1
    3/Mình có 200tr như bạn và mới chơi xe thì sẽ rước về 1 e PKN có độ an toàn cao (cbr150 , r15) và độ ít ít thôi hoặc ko độ nếu có ý định lên đời xe

Xin hết , quyền chọn lựa là ở bác , và bác phải có trách nhiệm với lựa chọn của mình
    Mua về r nhận xét khách quan nhé ^^ đừng vì 1 phút lỡ lầm mà nâng em xe của mình lên mây xanh và đạp các dòng xe khác xuống nhé ;))

p/s : mình thấy ae lăn tăn PN toàn là vì đk tài chính chư thực ra cái xe đó chỉ đc cái vỏ đẹp nhờ ăn theo và còn bị làm giá nữa bác mà rước e nó cũng uổng lắm , tầm 200tr~10k$ cũng đc r125 rồi :p nếu bác thix dàn áo r125 đến vậy

6. windy198x

windy198x Bằng A3

200TR của em còn độ nhiều nữa chứ mua xong về hết tiền chăm sóc vợ kon thì chán quá....mẫu R125 với R15 e ko khoái lắm bác ah....^^ thank bác về ý kiến chân thành.

Cám ơn bác....e thik mua mới cho chắc ăn ^^. Em có hỏi bác TUANGC bác ấy kêu em chưa có bằng A2 và đi phân phối lớn chưa quen cực kỳ nguy hiểm....làm em run tay quá.

Ghi nhận ý bác...để e coi.

Em già rồi...hú teen gì nổi nữa bác....thik mẫu mã với chất thôi...ko mua gì trong hai e này thui e đi em AB zay...hê hê...để 200tr cưới vợ.

7. xcode88

xcode88 Tập Lái

mua con Phoenix đi bác, hú dữ hơn. Con 650 kia máy V-Twin hú ko bằng đâu B-)
    [YOUTUBE]_vy8P8GkP9E[/YOUTUBE]
    cùng tầm giá này có con cf650nk nữa bác ơi

8. Già Dzịt

Già Dzịt Bằng A4

200tr gần 10k rồi...ráng thêm 2 3k nữa kiếm xe Nhật chạy ...hok thì bỏ ngân hàng lãi suất 13% 1 năm chắc cũng đc 26 chai ( cũng gần 3k rồi)...rồi sau đó tính tiếp bác ;)

9. Mc.Queen

Mc.Queen Bằng A2

Đã máu thì chơi thôi , nên mua GT650 thì hay hơn PN ....chạy 1 time chán rùi bán , cũng ko lỗ bao nhiêu ! Mới chơi như vậy là hợp lý rồi , đừng nghe người ta hù mà sợ ko điều khiển được nó . A2 là chuyện nhỏ , mua xe là tự nhiên có ....chẳng có gì khó khăn .

10. leonheart41

leonheart41 Bằng A2

thế mua cb400 đi tập tành trước đi bác :D

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...