Shark [HELP‼️]AE GIÚP MÌNH BÌNH XE SHARK VỚI !!! HELP HELP

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi Takipham, 19/10/17.

1. Takipham

Takipham Tập Lái

Tình hình mà mình ko rành về xe cho lắm. Nên nhờ 500 ae giúp mình ! Mình đi chiếc Shark mà dạo gần đây hay bị hết bình liên tục, Ai từng dùng qua xe Shark thì biết, nó nặng kinh khủng khiếp. Đợt rồi mình quyết định thay bình, mất 400k á. Nghĩ trong bụng chắc OK rồi! Ai dè đi mới 4 ngày lại die tiếp ! Ra tiệm thì thợ kêu cháy IC gì đó thay mấ 50k. Zậy mà mới 2 hôm nó lại bị tiếp! Mà mình có để ý là hình như tối đóng cốp xe ko kĩ nên cái đèn trong cốp làm hao bình! Nhưng cũng k thể nào mới 4 ngày mà hết sạch đc. Hay là nó bị hư bộ sạc vậy mọi người ? Thay bộ sạc khoảng bao nhiêu ae nào biết tư vấn mình với chứ Bgiờ mình phải sạc 2 bình để sơ cua! Mà nó hết liên tục :( mà nhà mình ở Tây Nguyên toàn là dốc mà mỗi lần bị phải dắt đi muốn ứa lệ luôn á. . 500ae có ai biết lý do ko chỉ mình với. Cảm ơn mn nhiều !!!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...