GOFR GOFR, nhóm những người bạn, không phân biệt xe

Thảo luận trong 'Hoạt động môtô PKL' bắt đầu bởi khoa9876, 3/10/09.

1. Raziel Raider

Raziel Raider Bằng A2

Vào chủ nhật hàng tuần phải ko ạ?

Xin hỏi hội mình đã có kế hoạch đi chưa ạ? E nôn quá @.@

2. khoa9876

khoa9876 Bằng A4

CN này anh em đi off Vũng Tàu, bạn call cho anh Tú: 0909-868009, anh Giỏi: 0989-167-268 để biết chi tiết nhé. Nói anh Khoa cho số dt để tham gia cùng anh em.
    Thanks

3. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_Mý đke lại đc đi nữa òi...off zìa có nhiều hình để e ngấm cho đỡ ghiền nhen mý đke oi...khè...khè...
    _Mà đke oi...a.Giỏi mình lên lever rùi phải hum đke...he..he...nghe Gian Hồ đồn đại là anh đã ôm Concua lun òi phải hông đke oi...khe...khe...
    Vote a.G nhà mình thui...ôm Concua để bào đi xa cho đã thân nè...hè...hè...

4. khoa9876

khoa9876 Bằng A4

ầ Giỏi ôm Con Cua lâu rồi em, giờ chắc còn thiếu con..Gái nữa thôi

5. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_Khà...khà...chắc a ý để zị cho con Gái nó thèm chơi quá rùi đke oi...ha..ha...sao lâu lém oi hổng thí ảnh cho Gái nào đeo bám sau yên pkl nữa đây òi đke oi...hè..hè...
    _Hum ny là 8-3 nè...các đke nhà mình hãy nằm kèo dưới hết đi hen...chứ kèo trên là chít hết đấy nhoan...hà...hà....
    _Chúc các chị,các e nhà GOFR mình lúc nào cũng Tươi trẽ,lúc nào zui zẽ,và thiệt tràn đầy sức khoẽ nhen...hi..hi...

6. khoa9876

khoa9876 Bằng A4

đi chơi về hình ảnh đâu hết rồi ta? rồi có 1 mớ bán xe cũng chưa có rửa đàng hoàng nghen...chuẩn bị lên đô đê

7. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_hí...hí...đke có nằm ở trong mớ đó lun hông đke oi...hehe...để e biết e sẽ zô ké zụ rửa rửa này lun nè đke oi...khè...khè...

8. khoa9876

khoa9876 Bằng A4

anh đâu có bán xe đâu đệ, chỉ có 2 ông Toán và Nhu bán xe rồi âm thầm thổ lộ thôi, lên đô đi bà con...nghe đâu Nhu đòi .....xuống R6 đó em

9. nhuphuyen

nhuphuyen Bằng A4

Tuổi già sức yếu chạy R6 là được rồi

10. nguyenloc0

nguyenloc0 Bằng A4

_Ý za...nhớ hùi a.Nhu nhà mình ra Nha Trang ôm R6 của đệ dạo mấy zòng đường Cam Ranh lun...hí...hí...chắc là a vẫn nuôi mộng ôm e supper Sport nỳ đến h lun rùi phải hông a???....khà...khà...Vote a.Nhu 1 phát cho tình yêu Sport nè...chắc đệ phải làm e R6 Tiếp nữa cho có bạn đồng hành cùng đường nè...hè..hè...mà đệ hổng biết cái lưng của đệ có còn chịu khum khum xuống nữa hông thui a oi...hi...hi...

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...