Thủ tục hành chính Giúp em về bằng lái A2

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi jihoon78, 24/2/12.

1. TuanHung1

TuanHung1 Bằng A1

Vấn đề A2 là vấn đề quá nan giải. Nhìu ng có $ nhưng đang đợi dài cổ kìa, anh vợ em chơi với anh làm chức gì trong clb moto ở tp em ấy, nhưng em ko mún nhờ
    Thứ nhất. Em ko có nhìu time để đi hội họp.
    Thứ 2 . Đi xe chay trong 1 năm .Sợ lắm
    Thứ 3 . Mình tìm hỉu thấy rất nhìu ng nộp hồ sơ rùi nhé, đợi mải ko thấy được đj thi. Đến lúc được gọi thì cái giấy giới thịu hay thẻ gì đó hết hịu lực, bó tay lun.
    Bạn gì nói 10chai mà có A2 xịn bao 141 soi mói thì nhầm hàng. Nếu 10m mà có A2 xịn tớ thề là tớ múc từ lâu.
    Bạn nào có mánh A2 xịn 10m thì gọi tớ hem, tớ thêm 1m gọi là công xá. Pm [email protected]

2. galaxy_emon

galaxy_emon Tập Lái

mình cũng là dân mê PKL và củng định mua xe nhưng nghe mí bác nói về A2 sao em thấy nản wá, nào là xe chay 1năm nào là đi off, wen biết nhiều vào...em vốn là người ít nói, ít giao du vs cộng đồng ( cái gì cũng thích làm 1 mình ) thì làm sao mà có đc A2 :( chắc tạm gác niềm đam mê đó wá :((

3. chonmap

chonmap Bằng A2

Bi giờ thi A2 đâu quá khó, phải binh đúng chỗ và giá thì không hề rẻ

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...