Giải đáp thắc mắc về CLB mô tô-Q11

Thảo luận trong 'CLB môtô Q11' bắt đầu bởi tuananhsuzuki, 26/11/11.

1. tuan9632

tuan9632 Tập Lái

Nhưng mà nếu chưa có bằng A2 có mua moto 250cc cũng đâu dám chạy từ nhà lên CLB đâu, police mùa tết nó .... đừng chê em quê thiệt thì em sợ công an lắm.
    Thời gian công tác là sao ạ, em còn đi học, chỉ học sáng, buổi tối em full time

#41 tuan9632, 4/1/12
    Sửa lần cuối: 4/1/12
  2. tuananhsuzuki

tuananhsuzuki Bằng A1

Lịch họp định kỳ của CLB là 30 hằng tháng , còn công tác thì không cố định , cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến công việc của mình đâu bạn , bạn cứ thu xếp đi nhe bạn .

3. dientrung

dientrung Tập Lái

Cảm ơn Mr TuanAnh nhé, mình sẽ tham gia, nhưng chắc phải qua Tết, tại cuối năm lu bu quá, có gì cuối tuần cho mình xin mẫu đơn gia nhập. Nếu có file trên máy tính thì gửi mail cho mình giúp nhé ([email protected])

4. tuan9632

tuan9632 Tập Lái

Nhưng mà nếu chưa có bằng A2 có mua moto 250cc cũng đâu dám chạy từ nhà lên CLB đâu, police mùa tết nó .... đừng chê em quê thiệt thì em sợ công an lắm.
    Thời gian công tác là sao ạ, em còn đi học, chỉ học sáng, buổi tối em full time

5. bigboy1268

bigboy1268 Tập Lái

có cách này đến trung tâm mà không sợ công an nè bác! bác cứ mạnh dạng bước ra đường, nhìn trước nhìn sau rồi la lên " XE ÔOOOOM". bao bác đi khắp thành phố gặp police cứ nghênh mặt lên mà không bị thổi! HEHEE

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...