Giải đáp thắc mắc về CLB mô tô-Q11

Thảo luận trong 'CLB môtô Q11' bắt đầu bởi tuananhsuzuki, 26/11/11.

1. thanhmagna

thanhmagna Bằng A2

- Thật cảm động và sung sướng quá đi nè ... Lần đầu tiên Thanhmagna được nhận 1 món tiền lớn ...Chỉ có trong mơ thôi...Ai dzè hôm nay nó là hiện thực...Chân thành cám ớn Discovery-moto và các anh em CLB MÔ TÔ THỂ THAO Q-11 rất rất nhiều...

- Chúc các anh em và gia đình có 1 mùa Giáng Sinh AN LÀNH - HẠNH PHÚC .

2. tuancamera1

tuancamera1 Tập Lái

Năm nay ko biết vì sao cho tới giờ này chưa nghe nói đến việc Cấp đổi thẻ,ko biết mấy Bác ở LĐ có quên ko vậy nửa,Bác nào có thông tin xin cho AE biết với,
    HẰNG NĂM CỨ TỚI THÁNG MƯỜI
    TRONG CÂU LẠC BỘ BÀN RA TÁN VÀO
    KHI NÀO CÓ THẺ DÂY TA
    ĐỂ TUI KIẾM LÚA THI BẰNG A HAI
    TỘỊ CHO MẤY CHÚ NHÀ TA
    LOAY HOAY KHÔNG BIẾT CÓ MÌNH HAY KHÔNG
    THÔI THÌ TRĂM SỰ NHỜ AI
    NẾU MÀ BIẾT DƯỢC CHO MÌNH HAY NHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    Thơ Lề dường kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

===== Bổ sung vào lúc 18:05 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 17:57 =====

Cái vụ ủng hộ money cho VDV nghèo có thành tích trong thi dấu củng như học tập,chắc kỳ này CLB ủng hộ 2t quá,cuối năm chật vật quá dủ thứ tiển vây quanh muốn duối luôn,Củng mong các chú nhà tôi thông cảm nha,kệ CLB di làm Từ thiện ở nơi khác củng nhiều chẳng nhẻ bi giớ BGD,TT kêu gọi mình lại làm lơ thì coi sao dc,Tiến thoái lưởng nan rồi huuuuuuuuuuuuuuuuuu

===== Bổ sung vào lúc 18:26 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 18:05 =====

Vậy để tương lai quyết định đi em nhé kkkkkkkkkkkkkkkkkkkk8-|8-|8-|8-| Hên sui thôi

3. skquangthong

skquangthong Bằng A4

à ý em là có cần điều kiện hay...cái gì gì gì k ấy anh :S
    hay chỉ đơn giản là..."tham gia" :D

4. taplai

taplai Bằng A2

Hình như Anh tuancamera1 mùa này đắt show lắm nên chạy quá mà rơi mất cái điện thoại hay sao nên không alo cho Anh Vinh hỏi chuyện ?! Chứ viết bài lên đây thì nick ảo taplai này có biết gì đâu mà trả lời ! ;).

5. bataefrenreyes

bataefrenreyes Bằng A4

Em cũng ở sát Q11 @.@

6. dinhloc2909

dinhloc2909 Bằng A2

Sát quận 11 là Quận 12 phải không bác.

7. chinhnguyen80

chinhnguyen80 Bằng A2

có onl là có lương nữa hả, vụ này mới nghe nè, anh thanhmagna onl 24/7 mà, lương để đâu cho hết :)

8. dientrung

dientrung Tập Lái

Chào các anh,

Em là mem mới chơi dòng PKL, từ nhỏ đã thích moto nhưng không có điều kiện nên chỉ chạy mấy chiếc 125 là hết cỡ. Em mới mua con Revo cuối 2008, định chơi hội để giao lưu và học hỏi kinh nghiệm đi xa và sửa chữa những thứ nhỏ nhỏ.

Do em đi làm, và hay đi công tác nên sợ không sinh hoạt thường xuyên được, nên không biết có được tham gia hội không?

9. tuananhsuzuki

tuananhsuzuki Bằng A1

dientrung mến , tôi thấy nơi đăng ký cư trú của bạn ở An Giang , vậy hiện giờ bạn cư ngụ ở đâu , còn việc bạn muốn gia nhập điều kiện Các CLB quận là 250cc chở lên còn đối với thành phố là 400cc chở lên , các CLB luôn luôn đón nhận những anh em có nhiệt huyết khi tham gia , vẫn biết bạn rất máu lữa và đam mê nhưng nếu bạn hội tụ được các điều kiện trên và xắp xếp được lịch sinh hoạt của mình thì alo cho mình theo số 0909563113 ( tuấn anh ) thân chào .

10. dientrung

dientrung Tập Lái

Mình sinh ở An Giang thôi, chứ sống được có 3 ngày dưới đó thôi, còn lại ở saigon. Mình hiện ở F5, Q.11. Chiếc mình đang đi 400cc, nếu lịch họp nhóm chiếu thứ 7 hoặc chủ nhật gì thì còn được, thỉnh thoảng kẹt công tác mới không gặp được vào ngày này. Các ngày còn lại thì mình bận đi làm. Có gì mình sẽ alo cho anh Tuấn để hỏi các qui định và điều kiện gia nhập hội. cảm ơn Anh

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...