Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. chinh_rider

chinh_rider Bằng A2

mình thích ẩn mình trong đám đông bạn ui:91:
    khi có biến thì lộ hình rồi biến mất:81:
    (biến ở đây là 113 bố ráp hoặc gì đó tương tự:93:
    chứ hoàn toàn ko phải đi mượn đồ thiên hạ đâu nha:68: nên đừng gạch đá mình nha)
    mình chỉ mún cấu hình như sau thui: dên lớn, cam 6.0, ic tự do, đầu lòng sắt dreamII ===>> ưu tiên là bền
    để xe đi đường dài chơi, mọi người nhìn vào thấy em bé ngoan:67: cho tới khi mình vặn hết ga =))
    không bik bài trên có bóp nổi EX gin đét ko nữa
    mình thích cái cảm giác xe cũ, lại nhìn cùi cùi nhưng lại gõ mấy xe mới:102:

rồi mấy chú hàng xóm gà gà về xe, theo hỏi mình đã làm gì chiếc xe
    mình sẽ trả lời là xe mình gin 100%, tại là xe thái nên nó ngon vậy thui :103:

2. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Mình quyết định quất 6l9 luôn. NSD theo Bee thì 14-34 hay 15-36 là tốt cho 6l9. Mình vẫn muốn đề nhẹ xe và hậu k bị dư máy

3. wanbee

wanbee Bằng A4

Làm bài đó,đi lòng gang dream đi xa nóng máy sợ chịu ko nổi thôi ah. Bài đó nếu canh tốt chắc chạy chơi với ex cũng được,xe mình zin zô cam 6l2 chạy với ex lúc ăn lúc thua.Giờ zô cây 6l5 nên đở nhìu rồi.

Đi 14-34 đi,vừa có đề nhẹ,hậu cũng ko rần máy lắm.15-36 hơi nặng xe ah`, Hồi đó mình cũng đi 6l9 rồi,chạy đề lẹ lắm,hậu nó đứng

4. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

thôi thì coi như trải nghiệm vậy :D
    Chơi 6l9 rồi lại thử 6l5 sau. hehe :p
    cám ơn Bee nhé

5. huongduagang

huongduagang Bằng A4

đang ngồi gõ phím nói chơi đó ah.làm máy móc thì do người làm nó biết lực máy mà canh.co vụ ngồi bàn đàm phán ra bài nữa á.rầu ghê

6. chieudavl

chieudavl Tập Lái

mấy a giúp e được ko? e đang định mua 1 cây bô fu...nhưng hiện nay trên thị trường thì đủ loại hết...ae nào rành giúp mình cách phân biệt bô zin được ko?

7. wanbee

wanbee Bằng A4

zô hãng mua đi bạn ơi,chắc ăn nhất lun,giờ hàng khó phân biệt lắm,
    zô hãng mua đi bạn ơi,chắc ăn nhất lun,giờ hàng khó phân biệt lắm.Nhưng mà theo kinh nghiệm,và nghe bạn bè thì có thể phân biệt như sau: Hàng fake cầm nhẹ hơn zin chút xíu,cái này chắc khó phân biệt. Cái mối hàng ngay phần cổ po với bụng po hàng fake thì xấu,các vết hàng ko đều nhau, hàng zin thì ngược lại. Xem cái mộc ANF125 với goshi thì hàng fake nét chử to hơn,ko tinh xảo = zin.(Cái này mình có so sánh 1 cây đang gắn chơi fux zin với cây fake thì thấy nó cũng giống nhau,ko khác gì mấy.Chắc có pro hơn thì mới nhìn ra được). Về tiếng po thì hàng zin ấm,nghe hay ko có tạp âm,hàng fake thì tiếng po nghe ko chắc,nó cứ xè xè. Theo kinh nghiệm mình là zậy,ae nào có ý khác thì góp ý thêm,
    Tại ngồi rãnh chém gió chút,với cùng thử qua nên nếu ý kiến đó mà,chú khó tính quá

#11517 wanbee, 28/4/13
    Sửa lần cuối: 28/4/13
  8. PoBéo

PoBéo Bằng A4

có cây cam mà cũng lăn tăn . đi chán thay lại 6li5 cũng chẳng cảm nhận đc gì :))
    chán r` thì làm tới nóc là thấy khác biệt liền à

9. huongduagang

huongduagang Bằng A4

đâu nói mây anh hỎi a,minh lập topic mà không dám vô trả lờI lUn là hiểu òymac du ngay nao cung theo dõi

10. docauphungoc

docauphungoc Bằng A4

Xe mình tự làm ở nhà bạn à.
    Sưu tầm đồ, xin ý kiến hôm nay ráp đó bạn :)

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...