Dream Dream:độ,sửa chữa,tư vấn,phụ tùng kỹ thuật [P3]

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi anhduy159, 3/5/10.

1. dior

dior Bằng A4

xe bạn đã chít cây dên lên rồi+ máy tq+ kiu nhìu: việc đầu tiên cần kt lại cặp lốc xem có giũ 2 lỗ chứa bạc đạn dên chưa. nếu giũ rồi khó làm lại cho êm mà ngon dc như cũ lắm bạn. nếu lốc ngon rã ra làm lại bt thui
    đầu lòng fu neo đi nó hơi loãng hơi, canh vô xe k ngon dc như đầu lòng wave dream thường. để làm kiểng chạy vòng vòng chơi thì dc. còn để nhẹ xe xài đầu lòng anpha hay fu1 lên trái 110 chạy cho khỏe

2. xjaomoon

xjaomoon Bằng A4

em wen anh dior oi , xe em là TQ nhưng nguyên cục máy nhật hết anh à , làm phiền anh chỉ em lại , nghe anh nói đi đl funeo loãng hơi , zday đi mấy cái đầu lòng ống hơi ET thì sao hả anh , và làm ở đâu giá nhiu anh , thanks anh truoc nha

3. dior

dior Bằng A4

nếu đã tháp lốc số với lốc bơm rời wa lốc zin rồi đỡ hơn 1 chút. bung ra làm lại thôi. đầu lòng ống hơi đi cũng dc. dàn hơi cũng đỡ hơn 1 chút. nếu đi đầu lòng ống hơi k nên canh cam cao dễ nổ bơm, còn nếu muốn canh cam cao cao 1 chút bịt bơm lại. giá bộ đầu lòng ống hơi tầm 2tr5-3tr thì phải. còn phải bung ra kt làm lại máy nữa. làm ở chỗ nào mình đâu biết đâu, vì mình làm ở nhà mà

4. nhocdungsi

nhocdungsi Tập Lái

Mình đang đi dream dên lớn tay dài lun , cam 6li5 , bình 150centra ko đâm được exc , ae cho hỏi mình tính đi tay anpha chích 3 ly như z có ăn exc đc ko ? Ai làm bài này rồi cho mình cảm nhận với .

5. [Leo]

[Leo] Bằng A4

xe bạn có mới thay vỏ (lốp xe) k?theo như bạn nói thì xe bạn giống như bị vào vỏ k đều.nếu mới thay vỏ thì mang ra kêu thợ nắn lại là hết.thay lâu rồi thì khó hơn vì nó thành vết rồi

6. wave_@

wave_@ Bằng A4

bạn muốn đâm ex thì chích ắc 3.5ly tay wave supap lớn cam bùa cỡ 7.2 7.5 mới ăn nổi nó

7. hunghuyh3

hunghuyh3 Bằng A2

gì mà ghê vậy,dên lớn zin,suppap lớn cam 7l2 bình Cen150 or Ex2k10 giết từ đề tới hậu rồi bạn

8. nhocdungsi

nhocdungsi Tập Lái

Là đi tay dài lun hả cậu ?

9. dreamzin70

dreamzin70 Bằng A2

:69: Cậu có biết chỗ nào làm ko??chỉ mình với, vì đang muốn đâm ex

Làm chỗ nào chỉ mình với:152::152:

10. dior

dior Bằng A4

vừa thui nha ku. xe im rùi thì thui àh. tạm gác đam mê về với iu thương đi. từ từ hum nào rảnh kao ngâm cứu típ
    dữ vậy. dên 110 trái 110 cam 6,5. lửa củi ngon ngon canh tròn máy 1 chút là dc rùi. k tin hỏi chú bee nữa xem đúng hok

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...