Cảnh giác đến lúc tẩy chay HONDA việt nam rồi

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi nguyenthanh, 3/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. nguyenthanh

nguyenthanh Bằng A2

mấy tháng nay báo đài om sòm về vụ honda VN bán hàng wa' cao so với giá niêm yết. đến lúc này sao mem của biker việt nam mình k đồng lòng tẩy chay honda VN = những sologan có tinh thần 1 chút để có thể lấy lại sự công bằng cho người tiêu dùng việt nam chứ. mấy bữa nay dạo 1 vòng DD mình thấy các bác đã có ng đổi chữ ký của mình = những sologan cho riêng mình. mình xin lập topic để a e chừa 1 khoảng nhỏ trong chữ ký của mình trên DD để làm 1 sologan cho riêng bản thân.
    cùng nhau nói k với HONDA VN nói k với kẻ " tôi yêu việt nam đồng "
    tẩy chay ;;)

WOW lần đầu tiên trong đời bài viết mình đc duyệt trong...5p thX mod và admin đã wan tâm. các bác cùng nhau vì 1 Việt Nam tôn trọng người tiêu dùng
    BikerVN ^^

Logo do bác fatpig design và giới thiệu. 1 tràng pháo tay cho mem biker tiên phong làm logo tẩy chay HDVN
    1 lần nữa thx bác FATPIG=P~
    đã có logo cho bà con tại 596/10 trường chinh p13 tân bình.
    các bác đi xe có dán logo biker việt nam xẽ đc tặng free 1 cái.
    giá bán 1 cái là 1500d nhen.
    ps: chuyện logo này là phi lợi nhuận nên các bác đừng trả giá nữa nha. thx
    vì việt nam k cần kẻ " tôi yêu việt nam đồng"

#1 nguyenthanh, 3/3/09
    Sửa lần cuối: 13/3/09
  2. springwind138

springwind138 Tập Lái

Ủng hộ anh lun nè ,Tẩy chay Honda VN .Honda VN hết thời rồi ,bán hàng mà cứ coi nguời ta như con vậy :"Thích thì mua ,không thích thì đi ,bố đây không rảnh tiếp mày ,vẫn còn nhiều thằng khờ đút đầu vô cho bố chém mà !!!" .Mà nếu có mua đuợc xe với giá cao hơn so với giá niêm yết vài chai thì nó cũng ghi hóa đơn bằng với giá niêm yết thôi ,nhìn mà ức chế quá .Toàn thể anh em Biker VN hãy khuyên nguời thân ,gia đình ,bạn bè ,hàng xóm tẩy chay Honda VN ,hãy giải thích cho họ hiểu là Honda Vn bây giờ khác xưa rồi ,ở Việt Nam này không chỉ có mình Honda đâu .Em xin hết !!!

P/S :Tiện thể em xin cái tem lun !!!;))

#2 springwind138, 3/3/09
    Sửa lần cuối: 3/3/09
  3. vitiutho

vitiutho Bằng A3

em tẩy chay nó từ lâu rồi bác ạ,chỉ chơi với honda thái và ý thui

4. tiger1006

tiger1006 Bằng A1

Ủng hộ hết mình.Tẩy chay HONDA VIỆT NAM "Luôn luôn lắng nghe,lâu lâu mới hiểu"

5. khai minh

khai minh Bằng A2

Tẩy chay phải làm thế nào ấy chứ? Phải có kế hoạch bài bản để tuyên truyền cho mọi người cùng biết mà tẩy chay. Chứ nói như vậy thì cũng không có hiệu quả lắm đâu các bác ah(không phải ai cũng biết vào 4rum biker).
    có nhiều topic lên tiếng về vụ HONDA làm giá nhưng chưa có topic nào đi vào thực tế là: hành động, chỉ hô hào mà chưa hành động nên chưa hiệu quả lắm.
    Một vài góp ý cùng A E biker
    thân chào

6. khanhrs

khanhrs Bằng A4

ủng hộ anh trai nè
    đến lúc tẩy chay honda rồi
    nhưng chi post trên này chỉ có tính chất tham khảo thôi chứ ko làm um sùm lên đc đâu
    mong ai có chức có quyền can thiệp vô chuyện này
    từ lúc ab mới ra tới h cũng hơn 1 năm rưỡi rồi mà sao hiện tượng sốt giá vẫn còn trơ trơ
    làm ăn phải có chữ tín chứ bất lực với honda vn

7. mioblack

mioblack Bằng A1

êy da căng thẳng đây... honda làm việc ẩu lắm... mua xe thái cho bảo đảm hy hy

8. HoangTuChipNh0

HoangTuChipNh0 Bằng A2

nhưng fải bắt đầu như thế nào chứ , có những người không biết biker , còn có thể có người ko biết internet nữa , mà mình kêu gào trên cái 4rum này , thì sao mà ăn thua đc

9. racer7687

racer7687 Bằng A2

Anh em biker Honda đâu rùi? Làm 1 cái off gọi là để nói chuyện với mấy bác Honda ih chứ. Để tình hình này hoài chắc là Honda Việt Nam nên rút khỏi cuộc chơi với 2 người anh cùng nhà là honda thái Lan và Ý rùi. E nghĩ vậy sẽ đẹp hơn cho nhãn hiệu cánh chim nổi tiếng mấy chục năm nay. Có gì sai anh chị em bỏ qua cho em nhé!

10. baodj

baodj Bằng A1

hãy biểu tình bằng cách.... mang xe HONDA Vn tới nhà máy HONDA Vn mà đập, mà phá... xong rồi biểu tình nữa.... chắc chắn sẽ thành công thôi....

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...