Cảnh giác Đề phòng cướp giật hiện nay - giải pháp????

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi Alain, 10/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. o0xthangx0o

o0xthangx0o Bằng A2

chính xác....bị bắt mà con nguyên con còn đỡ hơn là bầm dập

Em có 2 cây... 1 cây YRG và 1 cây ANT đó bác :D

2. Ni9ht_kid

Ni9ht_kid Bằng A4

_mình thik cái FOX, thấy bản nhỏ hơn cái YRG hợp tay hơn. ANT thì hoi tệ, mấy thằng bạn xài hù dọa ko sao chứ quất tay đôi với gỗ, sắt là cong 1 tý, khó rút vào liền ;;)

3. nhannl90

nhannl90 Bằng A1

FOX,YRG,ANT cướp giật đâu có sợ :-/
    Nhận bán AK,M16,M72,Colt......chất liệu mới bằng nhựa cao cấp an tâm đi đường khỏi sợ cướp:D

4. o0xthangx0o

o0xthangx0o Bằng A2

đúng r bạn ơi....Fox thì khỏi chê r bạn ah...theo mình thấy mình ASP với FOX là chuẩn r....ANT có thể có thể không tay đôi được với gỗ,sắt nhưng nếu bạn bít cách sử dụng thì đánh với dao ngắn hay kiếm thì vẫn ok bạn ah......thôi thì sắm 1 cây như sign mình....bảo đảm hơn hẳn baton :))

#224 o0xthangx0o, 3/6/12
    Sửa lần cuối: 3/6/12
  5. khanhvan_huynh2

khanhvan_huynh2 Bằng A2

1 lọ axit:em mua về chùi lư đồng mà a :">.Dây khóa xe hoặc xích sắt có ổ khóa loại lớn.Khóa xe để khỏi mất trộm mà a.:p

6. nguyenduyct

nguyenduyct Bằng A4

về ngũ sớm má cưng nhìu kekeke

mấy bác chịu khó chế 1 cây j đó nhõ mà dài nhét vào ghidong làm cái khóa hay j đó bí mật gạt nhé ngay chỗ cục gù vặn nhẹ rút ra thế là xong an toàn kín đáo ko ai nghi ngờ

ai rãnh ghé wa đây chơi chút nè http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?p=5824940#post5824940

7. sayyaya

sayyaya Bằng A4

em chạy ex thì biết để cái cây như ở đâu. tư vấn dùm e cây nào dành cho ex dấu kỹ kỹ tí chứ đi về khuya là công an nó kiểm tra xe liền. bị bắt hơi mệt ak'

8. cugieo

cugieo Bằng A1

nói chung mỗi loại xe máy đều có đặc điểm riêng, vì thế bạn nào muốn phòng thân thì xem và tự thiết kế chỗ để đồ phòng thân, ví dụ một cái khóa dây bằng đồng, hay một đoạn dây xích sắt có khóa để khóa xe....những thứ đó để tiện hơn là baton YRG vì dù sao baton là vũ khí gặp mấy anh cơ động là phiền phức, còn khóa dây đồng hay dây xích sắt thì sẽ ít bị hỏi nhưng khi cần phòng thân cũng khối chú hi sinh đấy.

9. SK_Her0

SK_Her0 Bằng A1

Cậu e thì làm một cái hộc bí mật dọc bên lườn xe ( vì chạy SHi nên cũng sợ lắm) để một cây baton fox dài khoag~ 20cm. Khi gõ nhẹ thì hộc dồ bật ra để rút hàng nguội. Nhưng phải bik cách gõ nó moi bật ra.....ko thì dap nứt mũ no cũng chẳng ra :)) . E thấy cũng hay lắm chứ :p

10. letuan212

letuan212 Bằng A2

em thì lúc nào cũng mang cái túi sách! và để bên trong cây roi ba khúc! gặp là chiến! còn nếu các anh kiểm tra thì cứ nói em phòng thân! đi đêm hôm về khuya sợ cướp giật! nói năng đàng hoàng và giấy tờ tùy thân đầy đủ ko ai làm khó mình đâu các anh em ạ!

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...