Đáp án cho Halogen 55w/60w trên các loại xe máy...

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi vnnthanhlong, 29/7/09.

1. kenkenblack

kenkenblack Tập Lái

mấy bác cho mình hỏi xíu la mình mới thay bóng osam 60/55w liệu co ảnh huong gì đến bình hok ạ

2. kenkenblack

kenkenblack Tập Lái

bác ơi cho em hỏi tí là e đi con si 2010 den giờ đèn đóm tối thui .
    vô hãng nó kêu thay bóng la ok,the e ve thay bong to hơn la bóng osram 60/55w ánh sáng co tot hon nhưng chua phát huy hết công xuất .
    bác cho e hỏi tí a làm sao nó sang het cong xuất và bong lớn vay co ảnh hưởng gì đến bình chóa đèn hok ạ ...*** các bác nhìu ạ .....

3. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Fu neo bác đời bảo nhiều ạ em cũng tính đấu sạc ati mà không biết làm thế nào . Fu neo dưới mâm lửa lên có 3 dây một trắng một xanh 1 xanh sọc vàng thì mình ko biết đấy sọc vàng là đây gì bạn làm rồi chỉ mình với mình Fu neo 2008 à

4. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

A long cho hỏi future neo đời 2008maam lửa 8 cuộn có ba đây lên gồm 1 trắng 1 xanh 1 xanh sọc vàng thì tách mát thế nào đây xanh sọc vàng đi một gắn riêng còn trắng và xanh thì vào sạc zin cho hỏi đấu sạc ati thì phải làm thế nào tách đây nào và đầy xanh sọc vàng có bỏ đi không

5. Truonghuyen

Truonghuyen Bằng A2

Fu bạn hướng đẫn mình tách mát với đọc trên diễn đàn mãi không có hướng đẫn tách mát fu neo 125 toàn y a với loại khác. Của bạn mâm lửa thế nào mình thì có 3 dây 1 trắng lên sạc zin 1 xanh cũng lên sạc zin những trong mâm lửa đấu chung ra mát xe còn dây nữa là xanh sọc vàng hay đỏ nữa cũng từ mâm lửa đi lên . bạn hướng dẫn mình với

6. minhhung1410

minhhung1410 Tập Lái

Choá wave, dream đâu có dùng chân H4 đâu. Mua bóng về là phải canh lại tiêu cự thì may ra mới sáng

7. letrungkt

letrungkt Tập Lái

bài hay quá, cảm ơn bác

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...