SYM khác Đánh giá chất lượng xe máy Angela SYM

Thảo luận trong 'SYM' bắt đầu bởi angela, 17/2/11.

1. phanduyquoc

phanduyquoc Bằng A1

Mình tính mua xe cho bx, thấy con này cũng dễ thương nên đang ngắm. Pro nào mua xe này rồi cho xin vài ý kiến, ưu và khuyết của cô nàng này qua 1 năm sử dụng thế nào? Thanks

2. paksumin

paksumin Bằng A1

khoái mỗi cái pô xe ah

3. vttgiang

vttgiang Bằng A2

Hôm qua, thấy một cô chạy chiếc Angela màu trắng, nhìn thấy cũng dễ thương! Phụ nữ chạy xe này nhìn xinh! Tiếng bô nghe hay hay!

4. longly321

longly321 Tập Lái

theo ý kiến của mình thì chiếc angela ok, kiểu dáng thì cho nữ đi nhưng mà nam đi thì thư sinh :D, tại vì thằng bạn của mình cũng mới mua 16t 400 thắng đùm đó nha, êm ko hao xăng ở hãng nói là 58km/ l , nhưng mà mình chạy thì 50km/l thui nhưng zay cung ít hao rùi ( ý kiến riêng thui ), nói chung là đối với mình em này là ok, chúc bác mua đ.c chiếc xe ưng ýB-)B-)B-):D

5. thichxedo2011

thichxedo2011 Tập Lái

được đấy chứ:), sym đã cố gắng rất nhiều mẫu cho người việt, hy vọng máy móc chạy tốt trong 3 năm , chứ thằng angle 100 ,mình mua 2 năm chạy xuống máy quá, dàn nhựa mất độ bóng, đèn ngả màu vàng nhìn hơi bị ghê , làm máy 2 lần rồi, chắc chuẩn bị cho nó đi bụi lấy tiền mua chiếc angolla gì đó

6. kimlan2629

kimlan2629 Bằng A1

Đem qua mình chơi bộ dán bố nồi, sáy xúc páp lại. đi vi vu bạn à.

7. X-WAVE

X-WAVE Bằng A3

M thì chưa đi qua con angela nhưng đã đi từ angel 80,100 rồi star 110,bây giờ ở nhà là 2 con EZ 110..dù rằng bà xã m đi ABi,mẹ mình wave alpha nhưng hai cha con vẫn dủng xe sym.như vậy cũng ko cần phải khuyên bạn nên mua hay ko con angela nhỉ?hihi.bật mí nhỏ là mình biết con angela này lên thắng dĩa rất dễ,ko phải khoét đồ nhựa vì nó làm nắp gồ cao trên tay lái sẵn.nếu thích giao lưu thêm bạn có thể gọi mình 0909994388.thân chào.

8. vodka1908

vodka1908 Bằng A2

mama mình mới mua e này 5 ngày,trưa nay lấy xe này đi gắn biển số !
    1 : mama mình mua e này ở cửa hàng xe máy thắng lợi 1 dalat là 19t400k thắng đĩa bánh căm,máy êm,lên số nhẹ nhàng chứ ko tức như xe sirius R hay jupiter gravita 2011.mình chạy tầm 40k tiếng máy rất êm,ko nghe tiếng pô lun.lên dốc cao tức quất số 1 hơi đuối{y chang mấy e sirius hay jupiter Gravita 2011 e đã từng chạy thử @.@}.

9. vodka1908

vodka1908 Bằng A2

hehehe hôm qua con e họ đòi đổi sirius RC lấy ANGELA mà mama mình ko chịu đó ^_^

10. vodka1908

vodka1908 Bằng A2

nói chung là xe này girl đi rất hợp máy bốc,nhưng dành cho nữ thì giới hạn về tốc độ :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...