Lái xe an toàn Dán logo biker được lợi ích gì ?????

Thảo luận trong 'Phía sau tay lái...' bắt đầu bởi phuckhoa, 6/4/10.

1. phuckhoa

phuckhoa Tập Lái

Em có một vấn để bức xúc đã từ lâu lắm rồi , vấn đề này hầu như gặp hàng ngày khi bước chân ra đường . Đó chính là tình trạng khi đang chạy xe thì có 1 xe khác lên thách thức ( dân gian hay gọi là gõ ) thật là bực những người như vậy thật là thiếu văn hoá đi xe cho đẹp cho mắc tiền mà trong khi chạy xe chỉ toàn làm người khác khinh thường :( . Chuyện còn buồn hơn nữa là em gặp vài xe có dán logo Bikervietnam ( xe em cũng có ) thế đấy cùng 1 anh em chơi chung 1 diễn đàn cùng dán một logo thế mà em vẫn bị các bác này gõ =,= . . . đến nỗi bây h em phải tháo bỏ cái logo biker ra ( tháo ra thì các bác ấy để yên vì chắc nghỉ ko đụng hàng nên ko cần phải ra vẻ ) logo dán là thể hiện cho ta biết là xe mình và xe người khác có cái điểm gì đó giống nhau như chơi chung 1 cộng đồng hay cùng 1 hội xe nào đó .. còn đằng này cứ thấy logo biker đụng biker là gõ ....... thiệt là buồn quá
    MOD CHO EM XIN VÀI NGÀY ....

thaianh987, otosongthang, Tony_Spencer2 người khác thích nội dung này.
  2. pjken

pjken Bằng A4

Logo biker làm thế nào để có pro. Mình tham gia diển đàn mà có hay biết gì về cái logo đó. hjchjc. bạn mình có nhưng là tự làm. còn thiệt thì pó tay.

3. leolonglanh

leolonglanh Bằng A2

cái này thì tùy vào ý thức mỗi người thôi bạn . nó gõ mình thì cũng có người khác gõ nó thôi

4. Se7en_up

Se7en_up Bằng A4

640 đường 3/2 tiệm dt thanh thảo của a sang.Chúc bạn mau có logo :D

5. Lil_TrAnEz

Lil_TrAnEz Bằng A2

logo biker cách đây 1 2 năm là 1 biểu tượng rất có ích và thú vị của ae biker mình đó ... hồi trước mình gắn logo biker đi ngoài đường là mấy ae chơi trên biker chạy làm quen rất là thân thiện ... bi h thì khác hết rồi ... haizzz ... toàn bọn j đâu k à ... làm dc cục máy với dán dc logo lên là háo thắng lên , ra đường thấy ai cũng bày đặt gõ gõ ... potai ... :( ...

6. hung2903

hung2903 Bằng A2

giờ mới hỉu tại sao hm bữa đi thành phố có thằng chạy xe cũng dán logo biker cứ lờm lờm rồi bóp kèn mình hoài.....

7. tayduanghiepdu

tayduanghiepdu Bằng A4

bóp kèn thì có khi nó chào bạn cũng nên :)

8. nhoc_lee89

nhoc_lee89 Bằng A4

chấp chi mấy thằng như vậy,toàn cái lũ làm xấu mặt diễn đàn,nó gõ thì mình cứ làm thinh như không có j xảy ra cho xong chuyện

9. Speed_Master

Speed_Master Bằng A1

Em nghĩ có 2 trường hợp:
    1. quá thiếu ý thức :D .. nông nổi .. máu me tốc độ :D
    2. đây là cách ank em biker chào hỏi nhau =.=
    Đợt vừa rồi em đi gặp 1 đàn FX của XTeam ngoài HN .. ra chào hỏi làm quen vui vẻ lắm .. ko có chuyện gõ như chỗ bác :-ss :D .. ^^! Giá mà ank em chơi xe lúc nào cũng như vậy thì tốt :D

10. luckyboy20064

luckyboy20064 Bằng A4

vấn đề nay căng à nha...hình như cứ lạm dụng logo biker để gỏ nhau nhỉ...thật là bùn cho 1 số các nhưng thành phần biker thiếu ý thức wa...em đây củng bị gõ wai mà toàn FX tàu gỏ em ko ah nên em đâu dám gỏ lại...:p:p:p

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...