Sóc Trăng Cộng đồng biker Sóc Trăng (tầng 4)

Thảo luận trong 'Ngôi Nhà Các Đội Xe' bắt đầu bởi anhtuancld, 4/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. chaly_vt90

chaly_vt90 Bằng A4

Hớ Thầy có cái chiêu phạt con nítghia nhể nhưng phạt mấy chú lày hem đuợc đâu thầy mà phạt nó lén gỡ Nobi của thầy bi giờ ;))

Chài lên trái như vậy mà hem làm dàn đầu chạy không ép phê nhiều khi nó còn hem = cũ nữa đó chứ hihi

UHm sổ trái to thiệt là to đi cây dên nặng ơi là nặng mỗi lần nổ máy đạp chổng mông lên trời lun cho nó ép phê em ơi

Anh cũng không biết nữa em ơi, nếu được thì anh sẽ làm ở ST lun hihi lên anh làm cho vài bài chạy với bồ câu ;))

Dạ em ra thi anh ơi hihi, sẵn sàng nghêng tiếp thầy giáo pro khà khà khà

#211 chaly_vt90, 5/8/10
    Sửa lần cuối: 5/8/10
  2. sangphol

sangphol Bằng A2

Lâu lâu lên tám 1 lần đọc ko mún xuể lun hen.
    Có bài nào dành cho Fu 2 của thầy hem? Cho thềy thọ dzáo dzí coi. Đã làm xong cái nồi độ rồi, em nó đi ngoan lắm, hk còn lì như trc nữa. Vậy có cần làm thêm gì nữa hem chú em?

3. kuzinst1

kuzinst1 Bằng A2

có 1 bài em mới học của tụi sài gòn nè thầy giáo....đem ra tiệm sửa xe nào ák giỏi tay nghề nha...rồi bảo nó mỡ cái nồi mình ra...nhớ là fải kỷ nha ko thui hư fân trong...fần wan trọng nhất cho cái nồi nó bốc...fải bảo đảm là thật kỷ...khi rút nồi ra ko cho nồi chạm vào những thứ bên trong nha...sau khi hoàng tất các bước trên bão thằng thợ xịt xăng vào rồi thổi gió cho thật sạch...ko còn 1 chúc nhớt nha...típ theo lấy 1 cây búa ko cần to lắm cũg k nhỏ lắm vừa tay là ok....canh thật chuẩn vào chổ con thằng lằn và bộ nồi sau...dùng hết sức tán thật mạnh và liên tục cho đến khi nào nát thì thui...típ theo tới bộ chuông..cũng làm theo tương tự..nhớ fãi thật mạnh nó mới nát nha....xong fần này thì ráp lốc nồi vào...đổ nhớt vào bảo đảm xe chạy sẽ có sự khác biệt..chúc thầy giáo thành công :D
    <br />
    <br />
    <br />
    khi nào zìa nhớ truyền em 1 bài sổ trái tay ga nha anh thắng:)

4. wave100st

wave100st Bằng A2

Khi chạy còn phải đổ thêm 1 dung dịch làm mát trực tiếp vào bình xăng đó là nước đường ngọt ngọt,bảo đảm đổ xong là đem bỏ chiếc xe luôn,hehehehe

5. chaly_vt90

chaly_vt90 Bằng A4

Đơn giãn lắm thầy ơi;)) cho nó lên trái 58 là uki kekekemà đx làm nồi thì nhớ mua cái chảo không dính của Happy Cook để nó đỡ hao nhớt nha thầy

Xe gì xe gì vậy em :-/ cái gì chứ xe gamua cục máy SH 300i bỏ vô chạy hơi bị zữ àh nhoa :-S

Thui ai lại chơi nước đường, giờ chơi nước dừa đi cho nó ngầu hem >:)

#215 chaly_vt90, 9/8/10
    Sửa lần cuối: 9/8/10
  6. kuzinst1

kuzinst1 Bằng A2

nước dừa hk chưa chắc đả ngon xe đâu fải thêm tý tý nc'....."của chủ xe" chạy cho nó có mùi mùi mới thơm,bão đãm thợ nào rã máy xe đó là có chếc;))

7. lukhanh_hot

lukhanh_hot Bằng A1

Hay ae Sóc Trăng ,ae khoẻ chứ ,lâu quá không thấy ae ốp iết gù hết vậy ,hôm nào làm bửa hoành tráng nhé !!!

8. Standonbike

Standonbike Bằng A2

Cha ly vt sửa chữ kí lại dùm mình nha.
    Chữ kí như vậy là vi phạm rồi đó (giới thiệu 1 web site khác)

Thân ^^

9. kuzinst1

kuzinst1 Bằng A2

anh thắng bị rầy kìa kakakaka...sữa chữ ký đi anh:)

10. tranmanquyen

tranmanquyen Tập Lái

mấy bạn cho mình hỏi ở st làm cổ bô novoulx ở đâu vậy?mai mua yoshi hoặc sbk mà chưa biết chỗ làm cổ bô.thằng bạn nó làm ở 30-4 hồi nảy chạy lại hỏi thì chỗ đó nói ko làm.po tay.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...